ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

Moderator: เสือชอร์

ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย Nan_na » 10 ก.ค. 2017, 17:21

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
ผมอยากจะขอคำแนะนำเส้นทางปั่นที่จังหวัดกาญจนบุรี โดยผมจะนั่งรถไฟมาลงสถานีที่กาญจนบุรี ผมควรไปปั่นจักรยานเที่ยวที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับโดยผมจะนอนค้าง 1 คืน ครับ (ผมแนวทัวริ่งครับ)ขอบคุณทุกท่านครับ

Re: ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย เสือชอร์ » 10 ก.ย. 2017, 12:30

ปั่นไปทางเส้นไทรโยคโอเครกว่าครับไหลทางกว้างครับ

Re: ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย Nan_na » 11 ก.ย. 2017, 16:21

ขอบคุณมากครับ หมดฝนน่าจะไปครับ