ยินดีต้อนรับ

Moderator: อมยิ้ม

ยินดีต้อนรับ

โพสต์ โดย อมยิ้ม » 09 ก.ย. 2008, 06:40

ยินดีต้อนรับสมาชิก Solar Cycling Club และเพื่อนสมาชิกนักปั่นทุกท่านเข้าสู่บอร์ดใหม่ครับ
แนบไฟล์
ปั่นตามใจ ไม่ไหวก็จูง

Re: ยินดีต้อนรับ

โพสต์ โดย BeBe » 09 ก.ย. 2008, 09:43

เข้ามาคุยกันเยอะๆ นะครับพี่น้อง ไหนๆ ก็มีห้องส่วนตัวกันแล้ว ใครที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิก web ก็รีบสมัครกันนะ จะได้โพสต์พูดคุยกันได้ อิอิ

ส่วนความเคลื่อนไหวของการเปิดทริปปั่นเพื่อนๆ ท่านใดที่จะเปิดทริปวันไหน ก็ประกาศผ่านช่องทางนี้ได้เลยนะครับ เต็มที่ครับพี่น้อง