(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

เช้าวันนี้ (3/7/58) มีการอัพเกรดระบบ engine ภายในเป็นเวอร์ชันล่าสุด น่าจะช่วยแก้ไข BUG ล๊อคอินที่เลือกให้จำไว้แล้วยังหลุด สำหรับเช้าวันนี้ ใครที่ login ค้างไว้จะหลุดหมดก่อนนะครับ ขอให้ทุกท่านเข้าสู่ระบบใหม่อีกครั้ง ต่อไปน่าจะไม่หลุดอีกแล้ว ถ้าเจอปัญหาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ ... nbt

ออกแบบสติ๊กเกอร์

งานกราฟฟิคสติกเกอร์สำหรับชาวจักรยานทุกชนิด โทร 083-5846224

Moderator: bikes-pedia

ออกแบบสติ๊กเกอร์

โพสต์ โดย pandazii19 » 25 พ.ย. 2011, 23:53

อยากให้ช่วยออกแบบสติ๊กเกอร์ให้หน่อยครับ ให้มันเข้ากับสีรถผม รถเป็นสีชมพูมุกนะครับ เอาเป็น bianchi กับ Araya ออกแนววินเทจ
ต้องการ เพลทหน้า ท่อเอียง ท่อตั้ง แล้วก็สติ๊กเกอร์กันโซ่ตีเฟรม ปล.ท่อนอนตอนนี้ผมใส่ frame protection ไว้ ไม่รู้ว่าควรแปะสติ๊กเกอร์ด้วยดีมั๊ย

ยังไงฝากออกแบบให้ดูหน่อยนะครับ อยากได้มาก ตอนนี้รถมันแล โล่งๆ =w=

ขอบคุณครับผม

รูปภาพ

Re: ออกแบบสติ๊กเกอร์

โพสต์ โดย bikes-pedia » 29 พ.ย. 2011, 10:13

แบบครับ
แนบไฟล์
araya p copy.jpg

โพสต์ โดย pandazii19 » 29 พ.ย. 2011, 12:13

เป็นสีดำตัดขอบชมพูเหรอครับ

โพสต์ โดย bikes-pedia » 29 พ.ย. 2011, 14:04

สีดำครับไม่มีขอบครับ

โพสต์ โดย pandazii19 » 29 พ.ย. 2011, 21:32

ถ้าไม่เอาท่อตั้งเท่าไหร่ครับ ขอราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย pandazii19 » 29 พ.ย. 2011, 21:41

ท่อเอียงเอาเป็นสีทองแบบวับๆได้ป๊ะครับ