สุพรรณบุรี

Moderator: อ้วน สุ1000, tuke

สุพรรณบุรี

โพสต์ โดย suwit... » 01 ก.ค. 2013, 12:32

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รายละเอียดทริปตามลิ้งค์ด้านล่างนี้
viewtopic.php?f=57&t=696558
ขอเชิญลงทะเบียนร่วมงาน " ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน " ครั้งที่ 3 ได้แล้ว ณ บัดนี้

ปิดรับลงทะเบียน เต็มจนล้นแล้วจ้า ไม่ต้องโอนเงินกันเข้ามาอีกแล้วนะคร๊าบพี่น้อง

เงื่อนไข
1.ลงชื่อและนามสกุลจริงตามบัตรประชาชน เบอร์โทรพร้อมชื่อทีม
2.โอนเงินจำนวน 500 บาท โดยโอนเป็นเศษสตางค์ ตาม 2 หมายเลขท้ายของโทรศัพท์
3.
4.เมื่อโอนแล้วได้โปรดโพสต์ หลักฐานการโอนเงิน ( ถ้ามีหมายเลขอ้างอิงธนาคารด้วยยิ่งดีครับ ) แจ้งในหน้าลงทะเบียนนี้
5.ปิดรับสมัครทันที่ที่ครบตามจำนวน ( เส้นทาง A - 500 ท่าน เส้นทาง B - 700 ท่าน )
6.ปิดรับลงทะเบียนวันที่ 10 ส.ค. 2556
7.ไม่รับสมัครหน้างานทุกกรณี

หมายเหตุ
ทางฝ่ายลงทะเบียนจะลงชื่อเมื่อท่านโอนเงินเข้าบัญชี และภายหลังจากที่ได้ตรวจสอบถูกต้องแล้วเท่านั้น
โดยเบอร์ของท่านจะตรงกับลำดับที่ลงทะเบียนเรียงตามลำดับรายชื่อเลยครับ
ในวันงานขอให้ท่านนำบัตรประจำตัวประชาชนมาแสดงต่อเจ้าหน้าที่ แล้วลงชื่อรับเบอร์และของที่ระลึก
เป็นอันเสร็จขั้นตอนการลงทะเบียน


ปิดรับลงทะเบียน เต็มจนล้นแล้วจ้า ไม่ต้องโอนเงินกันเข้ามาอีกแล้วนะคร๊าบพี่น้อง

สอบถามรายละเอียดการลงทะเบียน
จันจิรา แตงอ่อน ( จิ ) 085-1362010
สุวิทย์ โชติจารุไชยา 080 9255552
อีเมล suwit_7@hotmail.com
Line - 080 9255552 Suwit
WhatsApp - 080 9255552 Suwit

รูปภาพ

ประกาศ

ปิดรับลงทะเบียน เต็มจนล้นแล้วจ้า ไม่ต้องโอนเงินกันเข้ามาอีกแล้วนะคร๊าบพี่น้อง

ทีมงานรับสมัคร จะเปิดให้ แลกรับ หมายเลข + ชิปจับเวลา + ของที่ระลึก
ช่วงที่ 1 วันเสาร์ที่ 17 ส.ค. 2556 ที่บริเวณลานน้ำพุ หน้าห้างโรบินสัน สุพรรณบุรี ตั้งแต่เวลา 16.00 น.เป็นต้นไป
ช่วงที่ 2 วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 ที่โต๊ะลงทะเบียนหน้างาน บริเวณลานอนุสรณ์ดอนเจดีย์ อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี ตั้งแต่เวลา 6.00 น.เป็นต้นไป


โปรดฟังอีกครั้ง 8-)
แก้ไขล่าสุดโดย suwit... เมื่อ 14 ก.ค. 2014, 08:20, แก้ไขไปแล้ว 9 ครั้ง.
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย suwit... » 01 ก.ค. 2013, 14:49

ด้วยเทคนิคทางด้านชิปจับเวลา เราขอรันนัมเบอร์เส้นทาง A ตั้งแต่ A01 - A500
เส้นทาง A ระยะทาง 101 กิโลเมตร กำหนดเวลา 4 ชั่วโมง 20 นาที(260 นาที)
A01 นิทัศน์ แสงขำ นาย ทีมไทหล่ม เพรชบูรณ์
A02 มานะ ห้วยหงษ์ทอง นาย ทีม2Brothers อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
A03 ธีรวุฒิ. นคินทร์พงษ์ นาย AV 35 Cycling Team
A04 ธีรนันต์ นคินทร์พงษ์ พตท. AV 35 Cycling Team
A05 รัตนพล กัณหารัตน์ นาย AV 35 Cycling Team
A06 ศุภดิศ ศิรินภาพันธ์ นาย AV 35 Cycling Team
A07 สุรวิทย์ เชิงสะอาด นาย AV 35 Cycling Team
A08 กานต์ รามอินทรา นาย AV 35 Cycling Team
A09 วิชาญ เตวิชพงศ์ นาย AV 35 Cycling Team
A010 กิตติภพ ใจรินทร์ นาย AV 35 Cycling Team

A011 วสันต์ เจริญอภิญโญ นาย ทีมกระบี่เมืองน่าอยู่ผู้คนน่ารัก
A012 ศุภเดช เจริญอภิญโญ นาย ทีมกระบี่เมืองน่าอยู่ผู้คนน่ารัก

A013 สมบูรณ์ ศรีนวลชาติ นาย ทีม ทางตัน
A014 บุญส่ง เมฆหมอก ทีม bike joy
A015 เดชา ก่ำมอญ ทีม bike joy
A016 สาโรจน์ ขาวโต ทีม bike joy
A017 มานพ ขาวโต ทีม bike joy

A018 อนุวัต สร้อยนาค นาย ทีม sn bike
A019 อดิศักดิ์ เหมะ นาย ทีม sn bike
A020 ศิริพงษ์ วงษ์จันทร์หาร นาย ทีม sn bike
A021 พิเชษฐ์ พงษ์มณี นาย ทีม sn bike
A022 สุคนธ์ เหมะ นาง ทีม sn bike

A023 Anthony Hack ทีม inlingua racing
A024 John Tyler ทีม inlingua racing
A025 สุทธิพงษ์ มูลแปง นาย
A026 สุมิตร สุโขชัยวานิช
A027 ศิวกร ทองวิริยะกุล
A028 ธีวนัท อ่อนลมูล นาย ทีม DSR 
A029 กฤษฎา กตเวทิตาธรรม นาย ทีม DSR 

A030 เชิดเกียรติ์ เสถบุตร
A031 สรวิศ พงษ์เก่า นาย ทีม SPRC Bike Club
A032 เอกรินทร์ อรรถประสิทธิ์ นาย ทีม DSR
A033 นิพนธ์ ศิริบรรณไพศาล นาย ทีม DSR
A034 ทรงศักดิ์ ปัญญาทิพย์ นาย ทีม DSR
A035 ศุภฤกษ์ ปทีปกุลรัตน์ นาย ทีม DSR
A036 ศิรณัฏฐ์ ไกรสังข์ นาย ทีม DSR
A037 องอาจ นาดี นาย ทีม DSR
A038 วัชระ สินอุดม นาย ทีม DSR
A039 โสฬส แจ้วจิรา นาย ทีม DSR
A040 พิมาน สุขเรือน นาย ทีม DSR
A041 กฤษณะ สมทรัพย์ นาย ทีม DSR
A042 ศุภชัย อาภาสัจจานนท์ นาย ทีม DSR
A043 อภินันท์ ฉันทดิลก Kae-Rai Cycling Team
A044 นิพนธ์ สุภคุต Kae-Rai Cycling Team

A045 ดิวิส ลอบมณี นาย
A046 นเรศ มากเจริญ นาย
A047 กฤตานน อยู่เจริญ ส.อ.
A048 Paul Van Emmerik SUPHANBURI CYCLING CLUB

A049 ทนง บูรณะจิตปกรณ์ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
A050 ชัชชัย กลิ่นศิริสุคนธ์ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
A051 พิชิต วิริยะ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
A052 กฤษฎางษ์ อมรเดโช นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
A053 สุรพัฒน์ โพธิ์ทอง นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
A054 ณัฐฏพงษ์ อารยางกูร
A055 ดนัย ปานศรี นาย ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ้านสวน และคีรีมาศ จ.สุโขทัย
A056 สุทัศน์ บุญกำเนิด นาย ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ้านสวน และคีรีมาศ จ.สุโขทัย
A057 ทองพูล หรรสามารถ นาย ทีม Alway Liding
A058 เทียนชัย จารุบูรณ์ นาย
A059 ชาญณรงค์ วงศ์บุญมา นาย Rohm Thailand Cycling Team.
A060 SANKODA MITSUO Mr. Rohm Thailand Cycling Team.
A061 วีระศักดิ์ ช้างน้อย จ.อ.
A062 สุพัฒน์ ทักษิณาภิมุข นาย ทีม หมอบระยอง
A063 อภิรมย์ สุสะเส็ง นาย ทีม หมอบระยอง
A064 นพดล ปานอุดมลักษณ์ นาย ทีม หมอบระยอง
A065 วรัญญู เจริญวงศ์ Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A066 กิตติ วงษ์วิบูลย์สิน Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A067 สรณ์มนัส กอบประเสริฐศรี Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A068 สมิทธิ วงศ์สว่าง Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A069 ธรรมวัตร ตั้งตรงสิทธิ์ Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A070 ชัชวัสส์ เดโชเพชรสวัสดิ์ Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A071 ปฐมทัต ไชยสิงห์ทอง Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A072 ภัทรนันท์ นันทนรุ่งเรือง Sby Team (ราชพฤกษ์-345-พระราม4)
A073 ดนัย สินปภานานนท์ นาย ทีม 74bike
A074 สาโรจน์ พรหมบุตร นาย ทีม 74bike
A075 ประสพพร ยิ่งประเสริฐ นาย ทีม 74bike
A076 ศุภฤกษ์ วงษ์ไทย
A077 พีระพรรณ ผ่องศีล นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A078 มันธนา พาหนองแวง นส ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A079 ธเนส บุญช่วย นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A080 สุชัจจ์ บุญช่วย นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A081 พันศักดิ์ พัฒนะไพบูลย์ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A082 บุญศรี แน่นอุดร นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A083 อนุศักดิ์ กุณาพัฒน์ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A084 วิศิษฏ์ ธ เชียงทอง นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A085 ดนุ กันเดช นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A086 กิติพศ ชูเดช นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A087 ชัชชัย นิลปานกัน นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A088 ธงชัย คำอินต๊ะ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A089 บรรจบ ศรีสมวงศ์ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A090 สกุลศักดิ์ แก้วสิงห์ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A091 เกียรติคุณ ศรีบุญเรือง นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A092 เกริกเกียรติ วนาสินชัย นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A093 บุญญสิทธิ์ อุ่นเรือน นาย ทีม Ridley Asiabike ARMY
A094 สมศักดิ์ กระหนกงาม นาย ทีม OMG Group Training
A095 อดิศักดิ์ พลอยชาติตระกูล ทีม Gemburi
A096 อภิวัฒน์ วงศ์วาสิน ทีม Gemburi
A097 ชัชชวลิต เอี่ยมอุไร ทีม Gemburi
A098 คนสัน รุ่งฟ้า ทีม Gemburi
A099 ปองเทพ สิทธิสัมพันธ์ ทีม Gemburi
A100 วิภาค ศานติวรพงษ์ ทีม Gemburi
A101 สุรสิทธิ์ ศุภประเสริฐ ทีม Gemburi
A102 ชัยวัฒน์ วุฒิ ทีม Gemburi
A103 กรกช ใจกล้า ทีม Gemburi
A104 รณกฤต มั่นเที่ยง นาย TEAM MEIZO
A105 ฉัตรบดี จินตนาผล นาย TEAM MEIZO
A106 รวมชัย ตันจันทร์พงศ์ นาย
A107 Jamey Seiverling Mr.
A108 โสภณ อินริสพงศ์ นาย ทีม ONE DIRECTION NXP
A109 ณัฐพร วังเวชช์ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A110 จิตติพงษ์ เทียมรัตน์ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A111 วิชัย วงษ์จันนา นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A112 สิทธรัตน์ สักขะกิจ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A113 เนติ เจดีย์ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A114 สรวิชญ์ สุขสำราญ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A115 จินดา ดีนอก นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A116 พชร วิศุภกาญจน์ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A117 วรท พลอยภัทรภิญโญ นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A118 ศิวัช จันบำรุง นาย ทีม นครนายก (ฅน...ครยก)
A119 ปัญญา จันทรขจรรัตน์
A120 ปกรณ์ ธีรวิโรจน์ ทีมหนองกี่ไบค์
A121 สมควร เกษมสุขศิริพันธุ์ ทีมหนองกี่ไบค์
A122 สุรพล รินทะ ทีมหนองกี่ไบค์
A123 Ben Lee Harned Mr. ทีม Turtle Cycling Club Thailand
A124 วิสุทธิ์ พรรณรักษา นาย ทีม JSCC
A125 สิทธิชัย แก้ววิเชียร นาย ทีม JSCC
A126 ธนิต แซ่ตั้ง นาย ทีม JSCC
A127 ฐิติภัทร โสภณ นาย ทีม JSCC
A128 รุ่งโรจน์ เนินสูง นาย ทีม JSCC
A129 อดิชัย นิรัติศยางกูร นาย ทีม JSCC
A130 ขจรศักดิ์ ศรีจิตกานดา นาย ทีม JSCC
A131 พรพิศ นันทโววาทย์ นางสาว ทีม JSCC
A132 มัฆวาน โมฬีชาต นาย ทีม JSCC
A133 กิจบูรณ์ อนันต์ธานิต
A134 พชร ตั้งสกุลนาราธร [/
A135 นพทรรศน์ ธรณินทร์พานิช ทีม LL racing
A136 กวิน อริยะสุนทร ทีม LL racing
A137 เฉลิมพล ตันติพูนธรรม ทีม LL racing
A138 บริบูรณ์ บำรุงชาติอุดม ทีม LL racing
A139 ปิติ ลือพงศ์ลัคณา ทีม LL racing
A140 ธีรพงศ์ ชัยเชิดชูวงศ์ ทีม LL racing
A141 วรวุฒิ เตยะราชกุล ทีม LL racing
A142 ปรัชญา จุ่นพิจารณ์ ทีม LL racing
A143 วราสิทธ์ เมืองคุ้ม ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A144 พัทธ์ธนดล เรืองวัฒนกุล ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A145 สรธร อนุชวานิช ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A146 ภาสกร คลังมนตรี ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A147 อุกฤษฎ์ บุญตานนท์ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A148 Pafcio PL Mr. ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A149 พีระพงษ์ วงษ์เวียงจันทร์ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A150 ธนวัฒน์ มีสวัสดิ์ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
A151 ขจรภัทร โชติแสงศรี ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
A152 พงษ์เดช นามจันทร์ลักษณ์ ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
A153 กิติพจน์ เชี่ยวชาญรุ่งโรจน์ ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
A154 ฏังกพัฒน์ ยรรยง  ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
A155 อิสรภาพ นิมะเต๊ะ นาย ทีม Life for Bike
A156 ปรเมนทร์ แก้วปาน นาย ทีม Life for Bike
A157 คเณศ วงษ์สุรี นาย ทีม Life for Bike
A158 ศรัณย์ อบเทศ นาย ทีม Life for Bike
A159 ชัยรัตน์ จตุวงษ์วิวัฒน์ นาย ทีม Life for Bike
A160 ปรัชญาวุฒิ ศิริสุทธิ์ นาย ทีม Life for Bike
A161 รัฐนนท์ สุวรรณธีรางกูร นาย ทีม Life for Bike
A162 ไพฑูรย์ เฉลิมวัฒน์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
A163 บงกฎ พรหมจารีย์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
A164 สามารถ ลิ้มตระกูล นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
A165 สมชาย ชมชื่น นาย ทีม สว พระพุทธบาท
A166 ณฤทธิ์ มณิปันตี
A167 กฤตพงศณ์  ชวาลดิฐ นาย
A168 ประธาน พร้อมพงษ์ 
A169 วันชัย ถาวรธรรมฤทธิ์ 
A170 เลิศชาย มุกดา นาย
A171 ประสงศ์ เมืองเก่า นาย
A172 สนธิชัย ทาจินะ นาย ทีม P.O.P Cycling Team
A173 เฉลิมพล วรรณา นาย ทีม P.O.P Cycling Team
A174 ภัคภูมิ สมภพกุลเวช นาย ทีม P.O.P Cycling Team
A175 วรรธณิ กาญจนธาร นางสาว ทีม P.O.P Cycling Team
A176 นบ เศรษฐบุตร
A177 กฤต สุทธิถวิล
A178 ธนัสถ์ ตั้งจิตนบ
A179 Patrick Dubravica ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
A180 เฉลิมพล นุชนานนท์ ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
A181 ประทีป เนตรสว่าง ว่าที่ ร.ท. ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A182 ธนู ทัฬหกิจ นาย ปากน้ำอินเตอร์ทีม
A183 Thomas Nyborg.
A184 กีรติ สิทธิประเสริฐ
A185 วีระพงษ์ กิตติธเนศวร นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
A186 อรรถพล สรวิสูตร นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
A187 อำนาจ จันทร์ไพรศรี นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
A188 สรรเพชญ์ อิงคนินันท์ นาย ทีม หนองม่วง(ลพบุรี) 
A189 นิพนธ์ โภคพูล นาย ทีม หนองม่วง(ลพบุรี) 
A190 ภัคภณ จิตรจง นาย ทีม หนองม่วง(ลพบุรี) 
A191 อรณิชา อารยางกูร
A192 กุณฑล บุญกระจ่าง นาย ทีม Van Gang
A193 ปรีชา ภัทรอัมพรชัย นาย ทีม บางมด
A194 ศุภชัย ศิริวิทย์ภักดีกุล นาย ทีม บางมด
A195 ธีรวิทย์ ศิริวิทย์ภักดีกุล นาย ทีม บางมด
A196 อาทิตย์ เพ็ชรตระกูล นาย ทีม บางมด
A197 ดนัย บัวสง่าสกุล นาย ทีม บางมด
A198 เจษฎา นิวัตร์ นาย ทีม บางมด
A199 ประพนธ์ คมเมธายิ่ง นาย ทีม บางมด
A200 ภูชิต พูลทรัพย์ นาย ทีม บางมด
A201 พะเนียง ชดช้อย นาย ทีม บางมด
A202 ฉัฐรินทร์ ธรรมชัยโรจน์ นาย ทีม บางมด
A203 ศักรินทร์ คงอยู่ นาย ทีม บางมด
A204 ภณ นุ่มละมูล นาย ทีม บางมด
A205 สิทธินันท์ คชรัตน์มณีกุล นาย  ทีม บางมด
A206 อาคม นิภาธรวงษ์ นาย ทีม บางมด
A207 ศุภชัย มีมงคลเกียรติ นาย ทีม Blue Rabbit Cycling
A208 คงศักย์ พงศ์สุระเดช นาย ทีม Blue Rabbit Cycling
A209 อิศเรศ จิรพงศานานุรักษ์ นาย ทีม Blue Rabbit Cycling
A210 สามารถ แก่นแสง นาย ทีม หนองกี่ไบค์
A211 วิษณุ นุชเจริญผล นาย ทีม หนองกี่ไบค์
A212 กฤษฎา อ่อนวิมล นาย ทีม หนองกี่ไบค์
A213 สิริพงษ์ เพียรชอบ นาย ทีม จามจุรีสแควร์
A214 รัฐศาสตร์ ศรีเมือง นาย ทีม ฟ้าใส
A215 เถลิงเกียรติ บัวเขียว นาย ทีม ฟ้าใส
A216 กสานติ์ บุญเชิด นาย ทีม ฟ้าใส
A217 แทนทอง แก้วสังข์ นาย ทีม ฟ้าใส
A218 อนุรักษ์ จูพัฒนกุล นาย ทีม ฟ้าใส
A219 สมบูรณ์ โลเส็ง นาย ทีม ฟ้าใส
A220 สุรศักดิ์ บุญมาพิลา นาย ทีม ฟ้าใส
A221 ธนะโชติ ปิ่นวิเศษณ์ นาย ทีม ฟ้าใส
A222 พีรวัฒน์ ศรเมือง นาย ทีมเพชรบูรณ์
A223 ฉัฐวัชร์ แพรสุวรรณ์ นาย ทีม Life for Bike
A224 ทวี สงวนสุข นาย ทีม 74bike
A225 กิตติคุณ ทอนสระน้อย นาย ทีม 74bike
A226 ศักดิ์รินทร์ เรืองศิริ นาย
A227 ธีรวัฒน์ ลิมปิผลไพบูลย์ นาย   ทีม DSR
A228 Kondo Mr. ISUZU SUPHANBURI
A229 Nakahira Mr. ISUZU SUPHANBURI
A230 Shikyu Mr. ISUZU SUPHANBURI
A231 พิสิฐ ตุรงคินานนท์ ISUZU SUPHANBURI
A232 รณวุฒิ ปวโรตม์ ISUZU SUPHANBURI
A233 พนา สุวรรณเทพ ISUZU SUPHANBURI
A234 ทวีชัย กอเกียรติธำรงค์ ISUZU SUPHANBURI
A235 ณพงศ์ สุทพิสิทธิ์ ISUZU SUPHANBURI
A236 ศิริศักดิ์ ศรีเพริศ ISUZU SUPHANBURI
A237 ธนวัฒน์ มีสวัสดิ์ ISUZU SUPHANBURI
A238 ธวัชชัย นากวิกรัย ISUZU SUPHANBURI
A239 สุทธา เจียรบรรพต ISUZU SUPHANBURI
A240 ชยินต์ ISUZU SUPHANBURI
A241 ทศพล มติศิลป์ นาย ทีมBianchi เพชรบูรณ์
A242 สุชาติ ฉายาวรกุล นาย
A243 ทวี นันทสุขเกษม นาย Monday Team
A244 ณัฐวุฒิ เวียงสิมา นาย Monday Team
A245 Darren Breeze ทีม inlingua racing
A246 ชัยภัคร ชูทรงเดช B@by mild Team
A247 ธีรวัฒน์ ประทุมชาติภักดี B@by mild Team
A248 ธนินทร ถนอมรัตนา B@by mild Team
A249 ดลย์ แย้มศิริ B@by mild Team
A250 อภิชาติ กิตติวิเศษ B@by mild Team
A251 อนุรักษ์ อริยชัยสกุล B@by mild Team
A252 อมรเทพ ถาวโร B@by mild Team
A253 ธีรชัย จันทร์วิกูล นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A254 อาทิพย์ โลหะเลิศวิกรัย นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A255 สมศักดิ์ ศศิพิศุทธิ์พรรณ นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A256 ยุทธพงษ์ แสนประเสริฐศรี นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A257 ณัฎฐกิตติ์ ฉลองจันทร์ นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A258 จักรเพชร สวัสดิ์เลี่ยมสาร นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A259 บุญโชค บุณฑริกสดใส นาย ทีม 7th Heaven Cylcling
A260 พรรษา พุฒพึ่งทรัพย์ B@by mild Team
A261 มานะ คลาดคล้าย B@by mild Team
A262 สมศักดิ์ นิลขำ นาย
A263 ธีรวิทย์ นิลขำ นาย
A264 ธรีวัฒน นิลขำ ด.ช.
A265 เติมวุฒิ ชิตเกษร นาย
A266 วิทูรย์ ผอบแก้ว นาย
A267 ธนญชัย อำมาตย์เอก นาย
A268 ณภัทร ทิมเย็น นาย
A269 สุรสิทธิ์ สุขสวัสดิ์ (สิทธิ์) ทีมบ้านแพน เสนา
A270 ธนธรณ์ พรรัตน์ (อาร์ม) ทีมบ้านแพน เสนา
A271 จิรานุวัฒน์ เกตุสังข์ประดิษฐ์ (ท้อป) ทีมบ้านแพน เสนา
A272 อนุสรณ์ กำแพงเงิน (กวาง) ทีมบ้านแพน เสนา
A273 วิษณุ โอภาสสุวรรณ (อิง) ทีมบ้านแพน เสนา
A274 สุธี สุขสวัสดิ์ (ธี) ทีมบ้านแพน เสนา
A275 มงคล รัตนเสนา (พี่มงคล) ทีมบ้านแพน เสนา
A276 ไพฑูรย์ กิตติสารวัณโณ (อ.อู๊ด) ทีมบ้านแพน เสนา
A277 ศุภชัย วรรณสว่าง (เติร์ก) ทีมบ้านแพน เสนา
A278 ศุภกิจ วชิรพงศ์ (เกี๊ยก) ทีมบ้านแพน เสนา
A279 อิทธิ ลี้ตระกูล (กรุ๊ป) ทีมบ้านแพน เสนา
A280 อภิสิทธิ์ ไตรบุตร์ (นาย) ทีมบ้านแพน เสนา
A281 ภวัต ประภาสโนบล ทีมบ้านแพน เสนา
A282 มนตรี ภาสารจรัส ทีมบ้านแพน เสนา
A283 อิสระ กาญจนเวชกุล ทีมบ้านแพน เสนา
A284 ชุมพล ทรงลำเจียก (ก็อด) ทีมบ้านแพน เสนา
A285 ชญตว์ ร่มโพธิ์ นาย
A286 กิตติคุณ วัฒนกิจ นาย
A287 อลงกรณ์ แสงนิกร นาย
A288 ธนนริศร์ มีธนสิริการย์ นาย
A289 ปวิณ รุจิเกียรติกำจร
A290 มนตรี นพคุณ
A291 มนต์อมร ถาวโร นาย ทีม จักรยานบริษัท Fatima
A292 พันธวัจน์ โพธิ์ศรีรัตน์ นาย ทีม จักรยานบริษัท Fatima
A293 สุริยา สีระสา นาย ทีม จักรยานบริษัท Fatima
A294 ชัย บูลกุล นาย ทีม ReCycling TeamWork
A295 มานิต ทรามาศ นาย ทีม ReCycling TeamWork
A296 พงษ์พันธ์ สุวรรณเกิด นาย ทีม ReCycling TeamWork
A297 นิยม นาน้อย นาย ทีม ReCycling TeamWork
A298 สุเทพ วรรณพงษ์ นาย ทีม ReCycling TeamWork
A299 ธวัชชัย รู้หลัก นาย ทีม แคราย
A300 วรยุทธ สินทวีเลิศ นาย ทีม แคราย
A301 ธนกฤต อุดมผล ทีม "ลอยลม(นครปฐม)" 
A302 จิตตกร ลลิโตภาส ทีม "ลอยลม(นครปฐม)" 
A303 นนท์ ภัทรเสน ทีม "ลอยลม(นครปฐม)"
A304 รุ่งโรนจน์ สวัสดิ์เลี่ยมสาร นาย 7th Heaven cylcling
A305 เฉลิมพล พรภควา นาย 7th Heaven cylcling 
A306 ธนิสร มุ่งธัญญา นาย ทีม ยืดเส้น
A307 พีรพงศ์ อลังการกิตติเวชช์ นาย ทีม ยืดเส้น
A308 ประกิต ศุภนัตร์ นาย ทีม ยืดเส้น
A309 ปิติ หอมคล้าย นาย ทีม ยืดเส้น
A310 ธรรม จันทร์ประเสริฐ นาย ทีม ยืดเส้น
A311 สมยศ สระบัว ทีม Just Ride
A312 พรชัย พรจิรรักษ์ ทีม Just Ride
A313 วลัชณัฏฐ์ สกุลศิริทิวากร ทีม Just Ride
A314 กมลพงศ์ วันถาวรประเสริ ทีม Just Ride
A315 เอก ไกรฤกษ์ ทีม Just Ride
A316 พิทักษ์สิทธิ์ แพสถิตถาวร ทีม Just Ride
A317 พิศาล อึงชุมโชค ทีม Just Ride
A318 ปุญญ์ สุคนธมาน SINGHA
A319 กันต์ วนานุพงษ์ SINGHA
A320 กันด์ รุจิณรงค์ SINGHA
A321 อำนาจ ทองกล่อมศรี SINGHA
A322 พงษ์ศักดิ์ เหลืองสุวรรณ SINGHA
A323 พิพัฒน์ ฉัตรโชติกุล SINGHA
A324 พุทธรักษ์ พุทธิปรีชาพงศ์ SINGHA
A325 พงศ์พจน์ ขำเลขะสิงห์ SINGHA
A326 นะโม พาหุลรัตน์ SINGHA
A327 ดนัย ศุภนันทนานนท์ SINGHA
A328 Pranitan phornprapha SINGHA
A329 ปริญญา ปริญญานุสสรณ์ SINGHA
A330 ยงยุทธ จันทรังษี (fixed A) SINGHA
A331 กอบธรรม พรหมายน SINGHA
A332 Daniel Schwalb SINGHA
A333 Paul panja SINGHA
A334 ณัฐพงษ์ เอื่อวัฒนสกุล SINGHA
A335 อภิชาต หวั่งหลี SINGHA
A336 ประดิษฐ์ ทรรทรานนท์ SINGHA
A337 พิทยากร วัฒกีกำธร SINGHA
A338 ชัย ทองริ้ว SINGHA
A339 ไพศิลป์ นริศธัญวัฒน์ SINGHA
A340 วินัย ทรรทรานนท์ SINGHA
A341 ภานุพัฒน์ อมรนิมิต SINGHA
A342 ชญานิน หางแก้ว SINGHA
A343 วัชรินทร์ ทิมนิ่ม SINGHA
A344 ยงยุทธ จ SINGHA
A345 วาสุวัตก์ ท่อแก้ว SINGHA
A346 กวินนาฎ บัวสรวง SINGHA
A347 ศุภกิจ ศุภมิตรมงคล นาย
A348 วีระยุทธ โรจนวิเชียร นาย
A349 กร เหมลา นาย ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
A350 อุทัย ฤทธิโรจน์ นาย ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
A351 ประวิทย์ พิมบุญมา นาย ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
A352 ปรีชา พวงประโคน นาย ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
A353 วิวัฒน์ มะลิอ่อง นาย ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
A354 กฤตสรณ์ สมิตะพินธุ ทีม จิ้งจอกยุทธการ
A355 นรัญจ์ บุญมี ทีม จิ้งจอกยุทธการ
A356 กิตติพงษ์ มหาวิเศษศิลป์ นาย
A357 ศักดิ์ชัย เพชรแก้ว นาย
A358 พงศ์สฤษดิ์ สิทธิไกรพงษ์ นาย Futurepark Cycling Team
A359 นพเก้า เดชอุดม นาย
A360 ทองแดง หรุ่นขำ SINGHA
A361 ธนวิทย์ อารีราษฏร์ ทีม Mahachai tiger
A362 ศุภชัย ศรีสุระ  ทีม Mahachai tiger
A363 ขจรศักดิ์ เขมปัญญานันท์  ทีม Mahachai tiger
A364 อานุภาพ อินแปลง  ทีม Mahachai tiger
A365 จาตุรงค์ จุลอุณห์
A366 ประกาศิต ศุขเกษม WD Cycling team
A367 พันเลิศ คงรอดเพ็ง WD Cycling team
A368 ธีระ แย้มกลิ่น WD Cycling team
A369 ชาตรี ทองกระสัน WD Cycling team
A370 พิษณุ สิงห์โห WD Cycling team
A371 ปฐม นาคพลาย WD Cycling team
A372 กังวาล ประทุมวัน WD Cycling team
A373 วินัย นทีมณฑล WD Cycling team
A374 อภิรัตน์ ขาวฟ้า WD Cycling team
A375 ชัชชัย เพชรเลิศ ทีม Rodenstock Thailand
A376 จตุพัฒน์ สาริกบุตร
A377 ภากร บุญโพธิ์อภิชาติ
A378 ปิติ จุลคณานุกิจ
A379 พิชญะ วิชญวงศ์
A380 คณินท์ ปิ่นสุวรรณ์
A381 บริรักษ์ เตชะทิพย์พงศ์
A382 อุดมชัย นิยมวงษ์ นาย ทีม LAKE CROSS
A383 วิบูลย์ จรรยาพาณิชย์ นาย ทีม LAKE CROSS
A384 โกวิทย์ ทองใบศรี นาย ทีม LAKE CROSS
A385 อนุศักดิ์ เอี่ยมรอด
A386 พบชัย หริ่มรุ่งเรือง
A387 สิทธิชัย เล้ารุจจิราลัย
A388 อาทิตย์ กิจสีรี
A389 สุทันศ์ แซ่อึ้ง
A390 ศิริลักษณ์ กรกิจมนตรี
A391 ยอดเยี่ยม วานิชย์หานนท์ Fat Rider
A392 ชัชวาล อ้งพันธุ์ นาย
A393 ชินธิป บุญโชคหิรัญเมธา นาย Nich cycling & Jumm Bike
A394 ชาคริต จิตต์ประเสริฐ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A395 สงกรานต์ ม่วงถึก ร.อ. Nich cycling & Jumm Bike
A396 อานุศานติ์ เผ่าจินดา นาย Nich cycling & Jumm Bike
A397 วศิน สินลารัตน์ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A398 วนรัฐ ไชยพันธุ์ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A399 ทศวร เหลืองวิสุทธิ์ศิริ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A400 กริน สบายใจ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A401 นริศพัฒน์ วัฒนเกษตร นาย Nich cycling & Jumm Bike
A402 จิโรจน์ วสุหิรัญ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A403 คณิศร วงศ์สุวรรณ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A404 นรพล ยุกตะนนท์ นาย Nich cycling & Jumm Bike
A405 รวิน วิเชียร นาย Nich cycling & Jumm Bike
A406 กอบธนาเดช โตรักษา นาย Nich cycling & Jumm Bike
A407 ธิติบดี แสงศิริบังอร นาย Nich cycling & Jumm Bike
A408 พรพรหม สันติเวส นาย Nich cycling & Jumm Bike
A409 Christian Phongphit Mr. Nich cycling & Jumm Bike
A410 ชนิดา โชติโสภณ
A411 วิบูลย์ แช่มสวัสดิ์
A412 ภูเมศ ขุนเณร
A413 ธาตรี ทัศนา ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
A414 ธวัชชัย ดำเนินศิลป์ ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
A415 โสฬส คำซาว นาย
A416 นายปราโมทย์ วิศาลนิตย์
A417 นายสามารถ ฉิมแป้น
A418 พีรพรต สาธร นาย
A419 อนันต์ ปัสสา ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
A420 ขวัญชัย จิวเจริญ ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
A421 อภิวิชญ์ กิตติศักดิ์วาณิช ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
A422 รัชกฤช พุทธกมลศิริ ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
A423 สมศีล เอี่ยมสนาม ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
A424 ศรุติ ศุภติมัสโร นาย ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ้านบัวทอง
A425 สาธิน ภู่สว่าง
A426 Pakorn Buranakul SINGHA
A427 วีรยุทธ ชูเกตุ นาย ชมรม KC Original bike
A428 นพดล ใยคง นาย ชมรม KC Original bike
A429 ณัฐภูมิ งุ่นศิริ นาย ชมรม KC Original bike
A430 ชัชรินทร์ มาซา นาย ชมรม KC Original bike
A431 Hans Bart Kyndt Mr. BH Asiabike
A432 นุวาร์ พันธุ์สุวรรณ นาย
A433 เอกลักษณ์ พันธุ์ทวีเกียรติ นาย
A434 มนู อยู่ประจักษ์ จ.ส.อ. ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
A435 นิยม เหลืองประมวล ด.ต. ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
A436 ณฐพล หอสกุล นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
A437 ระพีพรรธ แพ่งสภา นาย ทีม K THREE BIKE (รังสิตคลอง 3)
A438 นันทพล จันทน์แดง นาย ทีม K THREE BIKE (รังสิตคลอง 3)
A439 สมนึก หงษ์ร่อน 
A440 ชัยยศ ชินโชติกร ทีม เสือบางปะอิน
A441 ธนานันท์ กองเพิ่มพูล ชมรมจักรยานประชาชื่น
A442 อภิชาต ปานอิน
A443 เทอดพงศ์ วิรุฬกาญจน์ 084-41311569
A444 สมศักดิ์ แซ่ฮึง นาย  ทีม เซียงกงวังน้อย
A445 มีชัย ชัยมงคล  นาย ทีม เซียงกงวังน้อย
A446 สุพรรณ กุลสรนาน  นาย ทีม เซียงกงวังน้อย
A447 สุทธิรักษ์ เล็กพวงทอง  นาย ทีม เซียงกงวังน้อย
A500 กฤษณะ โอภาสสุพรรณ ทีมบ้านแพน เสนา
แก้ไขล่าสุดโดย suwit... เมื่อ 14 ส.ค. 2013, 09:19, แก้ไขไปแล้ว 152 ครั้ง.
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย suwit... » 01 ก.ค. 2013, 14:54

ด้วยเทคนิคทางด้านชิปจับเวลา เราขอรันนัมเบอร์เส้นทาง B ตั้งแต่ B501 - B1200
เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
B501 ปารณีย์ มิ่งเจริญพร น.ส. ทีมบางแสน
B502 พีระพงศ์ วรมังครัตน์ นาย ทีมบางแสน
B503 ธีรพงษ์ เลิศเอกกุล นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B504 กรินทร์ พิมสามสี นาย
B505 เอกจิตต์ แจ่มใส นาย
B506 ชัชพิสิฐ ฮามวัฒนพงษ์ นาย
B507 ฐานันด์ ค้ำตระกูล นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B508 ยุทธนา ทานันท์ นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B509 ณัฐพงศ์ ประหยัดทรัพย์ นาย ทีม Tiger Hack 
B510 จตุรนต์ เนียมวิวัฒน์ นาย ทีม Tiger Hack 
B511 กิตติพงศ์ ธรรมอาภา นาย ทีม Tiger Hack 
B512 ปริญดา นิลจาด นาง ทีม Tiger Hack 
B513 วิวรณ์ รุ่งรวิวรรณ นาย ทีม Tiger Hack 

B514 ณรงค์ศักย์ แซ่โซว
B515 สรกนธ์ แซ่โซว
B516 สมพล นันทพรไพศาล
B517 สุทธิชัย นันทพรไพศาล
B518 รณกฤติ รัตน์จิตต์ดำรง
B519 สุรเดช เจียรประเสริฐ
B520 วีระ พรพิพัฒน์กุล
B521 สุรศักดิ์ เรืองปัญญาวุฒิ
B522 เกรียงศักดิ์ วงทัศนีโย
B523 พิสิษฐ์พัช กิจล่ำลือกุล
B524 นิธิพงศ์ จันทานนท์

B525 ทศพล วิริยะพันธุ์ นาย ทีมสวนธน GOLD CITY
B526 พิทักษ์พงษ์ คมบาง นาย ทีมสวนธน GOLD CITY

B527 ณัฐพล พูลเพิ่ม นาย ทีมอยู่ในใจไบค์คลับ
B528 ปัญญา โตหลิ่ม นาย ทีมอยู่ในใจไบค์คลับ
B529 เอกอนันต์ โฆษิตวานิช นาย ทีมอยู่ในใจไบค์คลับ

B530 ชลเดช โชตินันทน์ นาย
B531 ทวีป มนัสศิริเพ็ญ
B532 ทวีศักดิ์ คล้ายคลึง
B533 นพพงษ์ แสงแห่งธรรม

B534 วันชัย ธาดาพิพัฒน์กุล นาย 
B535 สุพัฒน์ มะปะโม นาย
B536 เกล้านภา พลายงาม น.ส.

B537 ฐิตพล มีลาภ นาย ทีม speed limit AV25
B538 นินาท สาราจิตต์ นาย ทีม speed limit AV25
B539 ศิริพรรณ เลิศแสงสุวรรณ น.ส. ทีม speed limit AV25
B540 ขวัญภูษิต พรมทอง น.ส. ทีม Suphanburi Cycling Club

B541 ธัญทิพย์ อรรถประสิทธิ์ นาง ทีม DSR
B542 บุษบา ดิเรกฤทธิ์ณรงค์ นางสาว ทีม DSR
B543 เอก นาดี ร.ต.ต. ทีม DSR
B544 อัมรินทร์ อรรถประสิทธิ์ นาย ทีม DSR

B545 มนตรี จันทรศรี นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B546 บุญรักษา ชาชุมวงษ์ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B547 ทวี ศิลปชัย นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B548 ฉลาด ประสมศรี นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B549 ประยูร พันธุรัตน์ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B550 อัครเดช เทพอรชุน นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B551 สมิทธ์ นามมูลน้อย นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B552 วรากร อนันต์พงษ์สุข นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B553 ไชยกร อุดมธนเลิศ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B554 จรวยพร แก้วเสมอ นางสาว ทีม Rojana Bike
B555 ชุมพล ทองสายออ นาย ทีม Rojana Bike
B556 Daisuke Kishi Mr. ทีม Rojana Bike
B557 Masahiro Shimazoe Mr. ทีม Rojana Bike
B558 เดชา ธรรมสุนทร นาย ทีม หมอบระยอง
B559 อภิรักษ์ สุสะเส็ง นาย ทีม หมอบระยอง
B560 พิริยะ พาณิชย์ชะวงศ์
B561 สมบัติ ทองเจริญชัย
B562 กฤษฎิ์พนธ์ เมฆภานุวัฒน์
B563 มงคล ลีนะวงศ์อนันต์
B564 ศุภชัย ภักดีวนิชพงค์
B565 อนัตวิน เวชพลรักธรรม
B566 ปิโยรส ธนัญชัย
B567 ณฐกร คุปตพงศ์
B568 ศุภโชค ลิขิตนุกูล
B569 ณัฐพล อินทศักดิ์อุบล
B570 กนก ละอองอุทัย นาย ทีม DSR
B571 ธนพล วัฒนะ นาย
B572 อนุชิต เหลืองวรคุณ นาย
B573 อนันต์ อินปาน Kae-Rai Cycling Team
B574 ดวงกมล เจียมเงิน Kae-Rai Cycling Team
B575 จรัสชัย แสงนาค Kae-Rai Cycling Team
B576 หัตถชัย แสงนาค Kae-Rai Cycling Team
B577 กิตตินาท มลิทอง Kae-Rai Cycling Team
B578 ปิยนุช สุภคุต Kae-Rai Cycling Team
B579 เชาวณี รัตนพันธุ์ Kae-Rai Cycling Team
B580 ธีมาพร ถิระรมย์ Kae-Rai Cycling Team
B581 อิสิวัชร ปรีชาญวินิจ Kae-Rai Cycling Team
B582 สถาพร หันหวล นาย ทีม MVD.Park Cycling Club
B583 บำรุง เชิดปรุ นาย ทีม MVD.Park Cycling Club
B584 อนันต์ ชื่นใจ นาย ทีม MVD.Park Cycling Club
B585 ศักดิ์ชัย อินทิสาร ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B586 ไวพจน์ สกุลวงศ์ ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B587 สุทิน สามงามยิ้ม ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B588 เฉลิมพล อภินิหาร ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B589 นำพล รักเจริญ ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B590 พรชัย บุญปกครอง ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B591 กนกศักดิ์ กิจกำจรสกุล ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B592 ศิริ ถนอมชัยสนิท ทีม ลูกชิ้นหมูนครปฐม จานเด็ด
B593 สมชาย สมบูรณ์กุล นาย ทีม กบินทร์บุรี
B594 สุรชัย บังไผ่ นาย ทีม กบินทร์บุรี
B595 เดือน พรมมี นาย ทีม กบินทร์บุรี
B596 สุเทพ สุทธิประเสริฐ นาย ทีม กบินทร์บุรี
B597 มานะ ศรีทอง นาย ทีม กบินทร์บุรี
B598 ภาสกร ด่านปาน นาย ทีม กบินทร์บุรี
B599 สมโภช ไม้ค้าง นาย ทีม กบินทร์บุรี
B600 สหโชค วรคูณทรัพย์ทวี นาย ทีม กบินทร์บุรี
B601 ทินภัทร วรคูณทรัพย์ทวี นาย ทีม กบินทร์บุรี
B602 สมชาย ทวีทรัพย์ นาย ทีม กบินทร์บุรี
B603 ชูศักดิ์ บุญเรื่อง นาย ทีม กบินทร์บุรี
B604 ไพโรจน์ วรคูณทรัพย์ทวี นาย ทีม กบินทร์บุรี
B605 มนัสวี แก้วชูทิศ
B606 ภาคภูมิ ธีระโรจนพงษ์ ทีม PSIBIKE
B607 ประจวบ พนารินทร์ ทีม PSIBIKE
B608 บดินทร์ พุ่มศรี ทีม PSIBIKE
B609 วัลลภ อัครพันธุ์ นาย ทีม OMG Group Training
B610 กวิน ศรีเพ็ญ นาย
B611 บุณยาพร แจ่มสมบูรณ์ นส.
B612 สุพัฒน์ เนตรพิศาลวนิช ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B613 มงคล อิ่มสวาสดิ์ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B614 สัญญา มากฉาย ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B615 วัชระ เกียรติวัฒนารัตน์ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B616 โชติ ทัศนปัญญา ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B617 ศุภกิจ โพธิอาศัย  ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B618 สำนวน มากแบน ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B619 พีรวิชญ์ โชคนิมิตสกุล ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B620 ครรชิต โชติรัตน์ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B621 พงศ์พันธ์ อิฐงาม ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B622 จีรศักดิ์ นาคสง่า ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B623 เสรี อินทรโชติ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B624 กอบกิจ สีตถาวร ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B625 มนฑป อำนวยสิทธิโชติ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B626 วิมล ปิติเจริญ  ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B627 ปรีชา รุจิรเวทย์ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B628 สมหมาย เจริญสุข ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B629 สุทัศน์ ปัญญาริกานนท์ ทีม Sahachon Bike ชลบุรี
B630 ชยธร สระกลาง
B631 นเรศร์ วงศ์ขวัญเมือง นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B632 ธณากรณ์ เรืองศรีสังข์ นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B633 สันติ โมทอง นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B634 ศราวุฒิ ศรีหมื่น นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B635 อำนาจ วิชาโคตร นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B636 วีรยุทธ เปลื่ยนขำ นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B637 เดชา ลังกาเทพ นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B638 สังคม อัตตสัมมากุล นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B639 นิรันด์ ทรงสูงเนิน นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B640 สรียา มณีโชติ น.ส. ทีม แก็งค์หมีหอบ
B641 นักรบ ศิริพละ นาย ทีม Vet cyclist
B642 อำนาจ เมฆศรีสวรรค์ นาย ทีม Vet cyclist
B643 สัญชัย ลีลาจรัสกุล นาย ทีม Vet cyclist
B644 เพชร คงแสงไชย ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B645 ณรงค์เดช วงศ์วรรณไชย ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B646 พรรษวุฒิ เมทะนี ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B647 Nanu Youttananukorn ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B648 อติชาติ ชุตินันทกุล ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B649 นพพล พรหมสวัสดิ์ ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B650 กฤษฎา ระยะ ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B651 ไชยา มหิศยา  ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B652 สักรินทร์ สิริบูรณการ ทีม นักปั่นพลังหนุ่ม
B653 ภูมิพร ประมุขสรรค์
B654 พชรภูมิ ประมุขสรรค์
B655 ปิยดล ดีขจรเดช
B656 ศิริพรรณวดี พัฒนคุณกิตติโชค
B657 หฤษฎ์ อรุณนิธิ
B658 ธนินพิสิษฐ์ ครุฑครองชัย
B659 นรุตม์ วัฒโนภาส
B660 ณรงค์ฤทธิ์ ภูริทัต
B661 ศิวะพันธ์ มานิตย์กุล
B662 มานินพัันธุ์ มุสิกเจริญ
B663 กานต์ เงินพิสุทธิ์ศิลป
B664 เอกชัย นิทัศน์กิตติ
B665 ภาณุจักษ์ มณีโชติ
B666 กมล ศรีสรณ์
B667 สุรชัย เชยกลิ่น
B668 ประศาสน์ ไสลวงศ์
B669 สาคร ต่อพงษ์พันธุ์
B670 พิพัฒน์ จินตามฤทธิ์
B671 นรเศรษฐ ศรีโมรา
B672 ยงยุทธ สว่างประทีป ทีม เสือบางปะอิน
B673 ธงชัย ตรงเจริญสุข ทีม เสือบางปะอิน
B674 กิตติศักดิ์ เก้าซ้วน
B675 ขจร อึ่งไพร
B676 ชัยยุทธ์ พรหมงาม 
B677 ฑีฆายุ มากอยู่ดี
B678 สมเกียรติ โพธารส
B679 ทาญาติ อัตสิทธิ์
B680 ประสิทธิ์ อาสนะเวช
B681 อุทัย ผูกพันธ์
B682 สามารถ สาวสุดชาติ
B683 สุธิกานต์ กฤดิพงศ์ นาย
B684 ณรงค์ สีบำรุงสาสน์ นาย
B685 ณัฐพงศ์ ทรัพย์ธำรงค์ นาย
B686 รวี รัตนโสภิตกุล นาย
B687 นรุตม์ชัย พนมศร นาย
B688 ฐิติกร ธีรพัฒน์พร นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B689 พีรศักด์์ อนุกูลธรรมโชติ นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B690 เจนวิทย์ ลักษณโกเศศ นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B691 สุทธิพันธุ์ ดิลกานนท์ นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B692 วันชัย อุตชา นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B693 ปิยวัฒน์ สิงหจาวลา นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B694 ปณิธาน พัฒนวาริทธิพันธ์ นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B695 อาคม คล่องดี นาย ทีม จักรยานฮาเฮ
B696 จรุ่ง นามบุญลือ ทีม Sahachon Bike
B697 อุดร วิวัฒนะ ทีม Sahachon Bike
B698 วรวรรณ ชัยศิริวิมลพร ทีม Sahachon Bike
B699 พัศทัศน์ ลิรุจประภาพร นาย ทีม Spinning Banana
B700 วุฒิพันธุ์ รุ่งสิทธิภิรมย์ นาย ทีม Spinning Banana
B701 เกรียงวุฒิ วรุณสิน นาย ทีม Spinning Banana
B702 ฐานุพงศ์ เจริญธีรโรจน์ นาย ทีม Spinning Banana
B703 เทดศักดิ์ ช้างแป้น ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B704 สุพลชัย แพงมา  ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B705 วรัพชร สิงหรัตน์ ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B706 ณรงค์ ภักดีวงษ์ศา นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
B707 ธีรวัฒน์ บุสราคัมวดี นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก
B708 สิริชัย วานิชสุขสมบัติ นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก
B709 สนอง แพรประเสริฐ นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B710 วิทยา ดวงเจริญศิริ นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B711 ปัทมา ดวงเจริญศิริ นาง ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B712 มงคล ประเสริฐสุคนธ์ นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B713 อิศเรศ พานเหลือง นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B714 ภาคภูมิ ศรีอิทยาจิต นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B715 ปัญญา ศีตะปันย์ นาย ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B716 ประยูร ศีตะปันย์ นาง ทีม แก๊งค์ "เสือพับ...ครยก"
B717 เอกชัย วนิชโยบล นาย ทีม กบินทร์บุรี
B718 จักรกฤษณ์ ศรีสุรักษ์ ทีมหนองกี่ไบค์
B719 วิศรุต สายหยุด ด.ช. ทีม Turtle Cycling Club Thailand
B720 อำนวย พลเผือก นาย ทีม Turtle Cycling Club Thailand
B721 นายวัลลภ สมสืบ นาย ทีม Turtle Cycling Club Thailand
B722 โสมนัส สายหยุด นาย ทีม Turtle Cycling Club Thailand
B723 ทรงพล นพคุณ นาย ทีม Turtle Cycling Club Thailand
B724 พงศ์สถิต ดีหอมศิล นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B725 วรพล เกียรติสุข นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B726 จีรศักดิ์ สืบจากลา นาย ทีม แก็งค์หมีหอบ
B727 อำนาจ งามบุญรัตน์ นาย
B728 ติรกิต ปรีชาพันธ์ นาย
B729 เฉลิมชัย โพธิภักดิ์ นาย
B730 สุรศักดิ์ สุไลมาน นาย
B731 ศุภวัชร เพชรประดับ ทีม S26
B732 ศรันย์ คุปตัษเฐียร ทีม S26
B733 ณพล นิ่มนำชัย ทีม อพร 2013
B734 กุลบุตร ช่วงยรรยง ทีม อพร 2013
B735 ปิยพันธ์ ปัญญานุตรักษ์ ทีม อพร 2013
B736 นเรศ วัชรักษะ ทีม อพร 2013
B737 ธนเศรษฐ์ ลาภประเสริฐ์ ทีม อพร 2013
B738 ศักดิ์สิริ ทรัพย์ยิ่ง ทีม อพร 2013
B739 มงคล สมานคงศักดิ์ ทีม อพร 2013
B740 สุกฤษฎิ์ ขันดี ทีม อพร 2013
B741 เสน่ห์ ศรียงยศ นาย ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B742 สาโรช เฟื่องชูนุช นาย ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B743 วิวัฒน์ มงคลทรัพย์ชัย นาย ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B744 ถวิล รอบคอบ นาย ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B745 อำนวย สืบจันทศิริ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B746 ประจบ เหลืองอรุณวิไล นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B747 ณภัทร เจะแมะเหาะ นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B748 ธนวัฒน์ ศิลปชัย นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B749 วริทธิ์ นุชตเวช ด.ช.  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B750 ทัศดนัย โพธิ์ทอง ด.ช.  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B751 สมชาย ขันชัย นาย  ทีม ชวนชื่นไบค์ สมุทรปราการ
B752 กัมปนาท ไตรยสุนันท์ นาย ทีม DSR
B753 สมเกียรติ จินาเกตุ นาย ทีม จั๊กกาหย่อน
B754 พิชัย วงษ์ประดิษฐ์ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B755 กิตติพัศ มณีฉาย ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B756 ประวิทย์ สาภักดี ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B757 บุญอุ้ม ถวิลคำ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B758 วิโรจน์ อุไทยพจน์ ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B759 มนตรี ถมยาภักดี ทีม จิ้งจอก v ยุทธการ
B760 เพ็ญศรี  สุธีรศานต์ 
B761 สัทธา  วนลาภพัฒนา
B762 สุวิทย์ เศรษฐวงศ์ นาย กลุ่ม เสือแจม
B763 สิทธิพงศ์ จิตตั้งธรรมกุล นาย กลุ่ม เสือแจม
B764 วินัย งามวิวัฒน์สว่าง นาย กลุ่ม เสือแจม
B765 มงคล ตั้งกิจวานิช นาย กลุ่ม เสือแจม
B766 คณาธิป จงธัญญากร นาย กลุ่ม เสือแจม
B767 สกล สุทธิพงศ์เกรียติ นาย กลุ่ม เสือแจม
B768 กิติชัย เอื้อสุขอารีย์ นาย กลุ่ม เสือแจม
B769 ทองมา แข่งขัน นาย กลุ่ม เสือแจม
B770 สุรพงษ์ ศรีสุข
B771 ชนก ศรีสุข
B772 บุญธรรม อารียานันท์
B773 อนันต์ เปี่ยมปิ่น นาย ทีม Alway Liding
B774 เกรียงไกร สุวนนท์ นาย ทีม Alway Liding
B775 ธัชพล เลาหวิเชษ นาย ทีม Alway Liding
B776 พงษ์ศักดิ์ แก้วกล่ำ นาย ทีม Alway Liding
B777 ชญาดา โอภาสสุวรรณ ทีม เสนา
B778 ภัทราพร หมื่นสุกแสง
B779 จิตวัต อรุณนภา
B780 พรพจน์ ตั้งเจริญศิริรัตน์ นาย ทีม อู่ทอง
B781 สมจิตร ทองนุ่ม นาย ทีม อู่ทอง
B782 กมลวัลย์ กุลธนโรจน์ ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B783 พงศธร โยธีพิทักษ์ ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B784 นาลันทา นิธิมงคล ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B785 กนกวรรณ ฉันทพันธุ์ ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B786 ทิวัส กุลลาวัณย์  ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B787 วรางคณา บุญเทียม ทีม ThaiQuest (ไทยเควสท์)
B788 อัครพล นำรอดภัย นาย
B789 ธนิวรรฒน์ ชินชัย นาย ทีม Pedalist
B790 ภาคภูมิ พรมมา นาย ทีม Pedalist
B791 สุภาวดี ไทยงามศิลป์ นางสาว ทีม Pedalist
B792 เอกวิทย์ บุญสุข นาย ทีม Pedalist
B793 สนธยา ผลเจริญ นาย ทีม Pedalist
B794 สกล ลิมปนชัยพรกุล นาย ทีม Pedalist
B795 พรรธวี พูลสวัสดิ์ นาย ทีม Pedalist
B796 ปริทัศน์ อิศรางค์กูล ณ อยุธยา นาย ทีม Pedalist
B797 จุลพงษ์ สุพล นาย ทีม Pedalist
B798 สาธิต ปรมัตตานนท์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B799 สันติ ปรมัตตานนท์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B800 สุธีร์ ปรมัตตานนท์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B801 รังษี ปรมัตตานนท์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B802 สุชาติ สุภัคพาณิชย์วิทย์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B803 วิสุต ม่วงกรุง นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B804 ธิติ พูดคล่อง นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B805 ยุทธนา กี่สง่า นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B806 ณัฐจักษ์ธรรม เฉลิมวัฒน์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B807 สกนธ์ สุวรรณสินธ์ุ นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B808 นรินทร นาเมืองรักษ์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B809 สุวรรณ อำพันธ์รัตน์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B810 ประยงค์ ภู่วิเชียร นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B811 ภานุพงษ์ ฤทธิไกร นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B812 รวิพล ทองแจ้ง นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B813 วิภาส สันติวงษ์สกุล นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B814 ธนกฤต บำรุงพฤกษ์ นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B815 ประกอบ เอี่ยมเนตร นาย ทีม สว พระพุทธบาท 
B816 องอาจ ศิริม่วง นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B817 ทองใจ คำกัณหา นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B818 จีระพงศ์ ภูมสมบัติ นาย   ทีม สว พระพุทธบาท
B819 ธนวัฒน์ บัวเรือง นาย ทีม สว พระพุทธบาท
B820 สุขสันต์ บรรจงเสียง นาย ทีม สว พระพุทธบาท
B821 ไพบูลย์ ลิมปสนธิพงษ์ นาย turtle cycling team
B822 ภัทราวุธ พูลทรัพย์ นาย ทีม ปั่นเล่นราชบุรี
B823 อรรถกฤต พูลทรัพย์ นาย ทีม ปั่นเล่นราชบุรี
B824 นัฐวุธ สวนอุดม นาย ทีม ปั่นเล่นราชบุรี
B825 คฑาธร ปริยาพร นาย ทีม ปั่นเล่นราชบุรี
B826 การัณ สุขสมกิจ นาย ทีม Life for Bike
B827 ยุทธพงษ์ สุคนธะทัต นาย ทีม Life for Bike
B828 วิทิต วิวัฒน์ นาย
B829 อุทัยรัตน์ เครือเขื่อนเพ็ชร
B830 ภัคศรา ศรีโชติ นส. ทีม JSCC
B831 สุรวุฒิ พงศ์ทองเมือง นาย ทีม JSCC
B832 ปวีณพล นิพัทธนานนท์ นาย ทีม speed limit AV25
B833 ธวัชชัย บุญยัง ทีม Smart Bike Fit&Fun
B834 กัมพล พรสงเคราะห์ นาย ทีม the wind
B835 สมยศ ก้อนกนกอนันต์ นาย ทีม the wind
B836 นันทศักดิ์ สิงหะ นาย ทีม the wind
B837 ชาลี นามวิจิตรพันธ์ นาย ทีม the wind
B838 ธัญญ์นิธิ ธีรศิริเรืองกุล นาย ทีม the wind
B839 พชร ไพโรจน์ นาย ทีม the wind
B840 พัลลพ เย็นเยือก นาย ชมรมจักรยานเมืองทอง
B841 วีรวัฒน์ แขกเพ็ชร ทีม อำนวยศิลป์ สิงห์นักปั่น
B842 ธานินทร์ ฤตวิรุฬห์ Rit Bicycle Touring Club
B843 ธีระยุทธ ไผ่ตาแก้ว นาย
B844 ไปศล สว่างวงศ์ นาย ทีม BUATHONG BIKE&LIFE
B845 กิตติชัย กิ่งตัน นาย ทีม BUATHONG BIKE&LIFE
B846 อุบล คำเขียว
B847 กันตวัฒน์  ชวาลดิฐ ด.ช.
B848 กมนธรรศน์  กอแก้ว
B849 ณัฐพล รินทกุล นาย
B850 ณพัฒน์ แก้วคงคา นาย
B851 กำพลศักดิ์ แสนพงษ์ นาย ทีม Smart bike fit&fun
B852 ปัญญา คำพุทธ นาย
B853 ศิรชัช อรุณเกล้า พ.ต.ต.
B854ประครอง ยอดสิน
B855 เสาร์วรบ แก่นตูม นาย ทีมบ่อพลอยฟิกเกียร์คลับ
B856 วัฒนพงษ์ กุลศุภไฟศาล นาย ทีมบ่อพลอยฟิกเกียร์คลับ
B857 ธนสัณฑ์ แสงชัยลาภวัฒนา นาย ทีมบ่อพลอยฟิกเกียร์คลับ
B858 อรัญ ร้อยทา นาย ทีมบ่อพลอยฟิกเกียร์คลับ
B859 ภาคภูมิ กุลศุภไฟศาล นาย ทีมบ่อพลอยฟิกเกียร์คลับ
B860 ชวิศ ทองดีเลิศ นาย
B861 จิรพัส พงค์พนมเวช 
B862 เมธัส จันมูล
B863 ลัทธวัฒน์ พงค์พนมเวช
B864 ฉลอง วิเวก นาย ทีม สลกบาตร 
B865 ชลอ แซ่ห่าน นาย ทีม สลกบาตร 
B866 วิศวะ แก้วภักดี ด.ช. ทีม สลกบาตร
B867 มาโนทย์ ธัญญเจริญ
B868 อดิสรณ์ อมรพิพักษ์ นาย
B869 สนั่น จิตรภักดี พ.ต.
B870 สมคิด จันทร์ขิ่น นาย
B871 ชัยพร อินสุพรรณ์ 285bike team
B872 พรชัย วิพิธทัศนา 285bike team
B873 พรชัย มาลีวิลาศ 285bike team
B874 วันชัย คำคง 285bike team
B875 สุรินทร์ ประจง 285bike team
B876 สุรนารถ นันทาทวีพงศ์ 285bike team
B877 บำรุง รุ่งวงศ์สกุล 285bike team
B878 ศุภกร ถาวรเฮงตระกูล นาย ทีม Spinning Banana
B879 วีระพล วัฒนะวงศ์ นาย ทีม Spinning Banana
B880 นพดล มาตย์วิเศษ นาย ทีม Spinning Banana
B881 ปราณี ถีติปริวัตร กลุ่มปั่นเล่นราชบุรี
B882 นพดล ข้องเกี่ยวพันธุ์ นาย ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B883 ตะวัน ข้องเกี่ยวพันธุ์ นาย ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B884 กล้าณรงค์ นิพนธ์รัมย์ นาย ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B885 อมรรัตน์ วัฒนานุกิจ ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B886 อุศเรน ดุมคำ นาย ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B887 วิตย์ เทพขวัญยืน นาย ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B888 ยศวรา จันทิม ว่าที่ร.ท. ทีมจักรยานวิริยะประกันภัย จ.ระยอง
B889 ไพฑูรย์ ดวงทัย นาย
B890 ศรณพ รัตนวราห ด.ช.
B891 คมศิลป ศิลปประดิษฐ์ ทีม OLDRIDER CYCLING TEAM
B892 ปิยนันธ์ โอภาสานนท์ ทีม Dark Rider ปั่นแล้วดำ
B893 ปรางมาศ มีทรัพย์ ทีม Dark Rider ปั่นแล้วดำ
B894 จินตนา ดำรงวาจาสัตย์ ทีม Dark Rider ปั่นแล้วดำ
B895 สมบัติ เตโชติรส ทีม Dark Rider ปั่นแล้วดำ
B896 วิชิต ดำรงวาจาสัตย์ ทีม Dark Rider ปั่นแล้วดำ
B897 ชนก ทัศนสุวรรณ อพร 2013
B898 มนตรี ศรีณรงค์ศิริ อพร 2013
B899 สมชาย จิรดิลกพร อพร 2013
B900 สุรชัย สีมาคุปต์ อพร 2013
B901 ธีรพัฒน์ ปราชญ์นคร อพร 2013
B902 ศิรชัย พณิชยานนท์ อพร 2013
B903 พงศ์พัฒน์ ใช้เอกปัญญา ทีม Silent
B904 ชาญวิทย์ อัศววริยะชล ทีม Silent
B905 ปกรณ์ นุชเจริญ ทีม Silent
B906 ณฐวัฒน์ อธิชัยวรภัสร์ ทีม Silent
B907 ธนวัฒน เหล่าสุนา ทีม Silent
B908 นัฐพล กาฬสุวรรณ  ทีม Silent
B909 ชนินทร์ สุขโอภาส ทีม Silent
B910 ชาญชัย อัศววริยชน ทีม Silent
B911 โสพัฒน์ พุ่มศิริวรรณ ทีม Silent
B912 มนฑล เกียรติเรืองวัฒนา นาย
B913 นิพลธ์ อ้นวิมล รตท.
B914 ธีรวัฒน์ สุขสงวน นาย
B915 วิชัย แซ่เตีย นาย
B916 วิชิต ศิริชนะทรัพย์ นาย
B917 วิทวัฒน์ อุทัย นาย ทีม Camel Ryder
B918 รุ่ง โคตรศาลา นาย ทีม Camel Ryder
B919 ประจีน นาเอก นาย
B920 พิทูร ดวงจินดา นาย
B921 เรวัฒน์ นูมหันต์ นาย
B922 อนุวัฒน์ บุญทอง นาย
B923 พรเทพ ชูลี นาย
B924 ปุญณิศา ขวัญประชาสี นส.
B925 Andrea Scott SUPHANBURI CYCLING CLUB
B926 ถนัด รัชฎารณ์กุล MBCT
B927 ทวีป เกสรบัวษ์ MBCT
B928 ศักดิ์ สยาม MBCT
B929 ชาญพิชญ์ วัฒนชัย MBCT
B930 ชวีชาญ สถาปิตานนท์ MBCT
B931 สนิทพงศ์ โกศัยพลกุล MBCT
B932 สุทธิพันธ์ โกศัยพลกุล MBCT
B933 ทวีศักดิ์ สามงามยา MBCT
B934 พร นริศชาติ MUF TEAM
B935 สุเมษ ตรีสุชน MUF TEAM
B936 วรพันธ์ วิจิตรหทัยปรีดา MUF TEAM
B937 สมฤทัย ช้างบุญชู MUF TEAM
B938 ศราวุธ รัตนทับทิม MUF TEAM
B939 กวี ส่งวัฒนา
B940 ไพโรจน์ พัฒนาไพศาล
B941 รุ่งทิวา พัฒนาไพศาล
B942 กฤต นิ้มอัษฎาวุธ
B943 กัญญณัช งามศิริพร
B944 ยุทธา ไกรณรงค์
B945 อนุวัฒน์ เมืองรวมญาติ นาย ทีม บางมด
B946 สุชิน พูลสมบัติ นาย ทีม บางมด
B947 กิตติ ชูวัฒนานุรักษ์ นาย ทีม บางมด
B948 มนตรี มั่นคง นาย ทีม PMbike
B949 พรชัย พุฒขาว นาย ทีม PMbike
B950 วรเวช อิทธิธานันท์ นาย ทีม PMbike
B951 สาคร จิรรัตนโชติ นาย ทีม PMbike
B952 ธัชชัย ปานเพ็ชร นาย
B953 วัชระ นิรันดร์วงศ์
B954 สุภัทร บุณฑริกบุตร
B955 อชิดา วรุณสิน ทีม Spinning Banana
B956 ฐิติรัตน์ มหาพรึกษ์พงษ์ ทีม Spinning Banana
B957 สุภัสสร เขาแก้ว ทีม Spinning Banana
B958 รัตนพันธ์ เขาแก้ว ทีม Spinning Banana
B959 ลภามาศ เกียรติทยากร ทีม Spinning Banana
B960 วรวุฒิ อุดมชโลธร Turtle Cycling Club Thailand
B961 พงศกร วงษ์ใหญ่ นาย ทีม ฟ้าใส
B962 รณภพ ศรีเมือง นาย ทีม ฟ้าใส
B963 ศักดิ์ชัย บริสุทธิ์ นาย ทีม รวมมิตร
B964 นิรุจน์ เข็มกลัดเงิน นาย ทีม ชวนชื่นไบค์
B965 สงคราม อมรส่งเจริญ นาย ทีม กบินทร์บุรี
B966 วรพจน์ ทองทวี นาย
B967 เชษฐ มังคโลดม นาย
B968 จิระภัทร์ อัครภาณุวิทยา นาย ทีม KKb2
B969 ณัฏฐภัทร์ อัครภาณุวิทยา ด.ช. ทีม KKb2
B970 สมสมัย โสมาศรี นาย
B971 สมชัย ศิริจงเพียร นาย
B972 ศุภชัย นออินทร์ นาย
B973 นรินทร์ณัฐ เยียวยา นาย
B974 วิเชียร ทองพราว นาย ทีม PMbike
B975 เบญจพล   มีลาภ ISUZU SUPHANBURI
B976 รักษพล ชัยภาสกรสกุล ISUZU SUPHANBURI
B977 บัณฑิต จันทศร ISUZU SUPHANBURI
B978 สุรศักดิ์ ดาอาษา ISUZU SUPHANBURI
B979 สินชัย ชูเดช ISUZU SUPHANBURI
B980 พิทยา รำภาทอง ISUZU SUPHANBURI
B981 นุกูล เปรมปรี ISUZU SUPHANBURI
B982 สุรเชษฐ์ ทองวณิชนิยม ISUZU SUPHANBURI
B983 ศุภกฤต นิ่มนวลจิต ISUZU SUPHANBURI
B984 เฉลิมศักดิ์ คุ้มปรุ ISUZU SUPHANBURI
B985 เจนณรงค์ มงคลวิภากุล ISUZU SUPHANBURI
B986 ชาญวุฒิ ศิริบรรจงโชค ISUZU SUPHANBURI
B987 วิโรจน์ มโนพนิตกุล ISUZU SUPHANBURI
B988 อรรถพล สิริเกรียงไกร ISUZU SUPHANBURI
B989 ศศิศ พรชญานนท์ นาย ทีม BIKE TO WORK
B990 ปิยรัตน์ หล่อวัฒนา นาย ทีม BIKE TO WORK
B991 ทรงพล ตันติกุลวัฒนา นาย ทีม BIKE TO WORK
B992 วิรัตน์ ยอง นาย ทีม BIKE TO WORK
B993 วิเชียร กันภูมิ นาย ทีม BIKE TO WORK
B994 ศิริพงศ์ จงวิวัฒน์สุนทร นาย ทีม ANGL
B995 ศุภกิจ เหล่ารวมทรัพย์ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B996 สุพล นามเสถียร นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B997 ณพลเดช ศึกศิริ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B998 สากล ภูผิวเมฆ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B999 วรวุฒิ เหล่ารวมทรัพย์ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B1000 สุพจน์ ภัทรากิจ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B1001 อำพล ดวงจันทร์ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B1002 นวพล กวางรัมย์ นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B1003 คมสันต์ มังกรแก้ว นาย ทีม WST สระบุรี 2013
B1004 YAO LIANGYUN Mr. ทีม WST สระบุรี 2013
B1005 ปกรณ์ ลิ้นทอง นาย ทีม อำนวยศิลป์ สิงห์นักปั่น
B1006 รังสรรค์ พจน์ประสาท นาย ทีม สว พระพุทธบาท
B1007 พงศธร ละเอียดอ่อน นาย ทีม ANGL
B1008 วริษา โทณะวณิก นาง ทีม ANGL
B1009 ธีระพงศ์ วัฒนพิทยกุล B@by mild Team
B1010 มาร์ช จิรชัยศรี B@by mild Team
B1011 ชัยวัฒน์ รัตนธนาศิริ B@by mild Team
B1012 ธันยกร สีเผือก B@by mild Team
B1013 ชม ตาทิพย์ นาย ทีม ส.ว.เพชรบูรณ์
B1014 บัณฑิต บุญมีทอง นาย ทีม ส.ว.เพชรบูรณ์
B1015 หิง พิทักษ์รัตนสกุล นาย ทีม ส.ว.เพชรบูรณ์
B1016 สนิท คนมาก นาย ทีม ส.ว.เพชรบูรณ์
B1017 อังกูร อัศววิบูลย์พันธุ์ ทีม ANGL
B1018 ภูมิ ศิรประภาศิริ ทีม ANGL
B1019 อนุรักษ์ ภักดิ์สุขเจริญ นาย ชมรมวิทยุสมัครเล่นแก่งคอย
B1020 สมศักดิ์ โลหะนาคะกุล Steel rider team
B1021 เจตน์สินธุ์ โลหะนาคะกุล Steel rider team
B1022 ปิยะวัฒน์ โลหะนาคะกุล  Steel rider team
B1023 สุวิทย์ จิระพงษ์ตระกูล Steel rider team
B1024 เนาวรัตน์ จิระพงษ์ตระกูล Steel rider team
B1025 กัญจน์ จิระพงษ์ตระกูล Steel rider team
B1026 เณอ จิระพงษ์ตระกูล Steel rider team
B1027 ชายวิทย์ ผุดผ่องแผ้ว Steel rider team
B1028 วัชรนนท์ ฤกษ์ศิริรัตน์ Steel rider team
B1029 ภสุ โลหะนาคะกุล Steel rider team
B1030 ภาดล โลหะนาคะกุล Steel rider team
B1031 นพปฎล ตรีศุภธาร Steel rider team
B1032 ไพศาล ตันตระสุวรรณ Steel rider team
B1033 กรกฤช ศรีสมัย นาย ทีม เต่ากัดยาง
B1034 ยุทธนา บัวทอง นาย ทีม เต่ากัดยาง
B1035 สายัน เสือน้อย นาย ทีม เต่ากัดยาง
B1036 ประเวทย์ วัชรอาภาอโณทัย
B1037 สุรเมศร์ มณีไทย
B1038 สุชิน ช้างเจิม
B1039 ศักดิ์สิทธิ์ พุ่มประเสริฐ ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
B1040 สมศักดิ์ พุ่มประเสริฐ ริทไบค์ทีม บ้านนา นครนายก
B1041 พรรณี ครุจิตร ทีม Spinning Banana
B1042 ทิพวรรณ วัฒนวงศ์ ทีม Spinning Banana
B1043 สวิง ภู่ด้วง ร.ต . ทีม mtb สิงห์บุรี
B1044 ประดิษฐ์ ธารกุล นาย ทีม mtb สิงห์บุรี
B1045 ดาวรุ่ง ธารกุล นาง ทีม mtb สิงห์บุรี
B1046 สนอง เข็มกลัด นาย ทีม mtb สิงห์บุรี
B1047 ถวัลย์ เข็มกลัด นาง ทีม mtb สิงห์บุรี
B1048 ชินพัฒน์ เต้าสุวรรณ์ ด.ช . ทีม mtb สิงห์บุรี
B1049 นารถ จันทวงศ์ ทีม สวนเบญ
B1050 สุพจน์ สุขเหมือน ทีม สวนเบญ
B1051 สุกฤต เจริญศรี ทีม สวนเบญ
B1052 ไอศูรย์ อภิณัฐธีรศิริ ทีม สวนเบญ
B1053 ประเสริฐ เลิศเรื่องรอง ทีม สวนเบญ
B1054 สุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ (ศักดิ์) ทีมบ้านแพน เสนา
B1055 ชัชวาล สุขสวัสดิ์ (เปา) ทีมบ้านแพน เสนา
B1056 ยุทธนา หงษ์ทองคำ ทีมบ้านแพน เสนา
B1057 บัณฑิต กลิ่นแก่นจันทร์ (พี่หน่อง) ทีมบ้านแพน เสนา
B1058 สุพัตตรา สมวงศ์ (ลูกปลา) ทีมบ้านแพน เสนา
B1059 สาโรจน์ นิ่มนวล (อี๊ด) ทีมบ้านแพน เสนา
B1060 สามารถ ตรีวิสูตร (โอ) ทีมบ้านแพน เสนา
B1061 จาตุรงค์ จุลอุณห์ (อ๊อฟ) ทีมบ้านแพน เสนา
B1062 อุเทน ศรีเพ็ญจันทร์ (โก๊ะ) ทีมบ้านแพน เสนา
B1063 ดนัยธีร กลั่นศิริ ทีมบ้านแพน เสนา
B1064 ชัชวาล พลลา ทีมบ้านแพน เสนา
B1065 พชรพล กองพรหม (ปอนด์) ทีมบ้านแพน เสนา
B1066 อัครชัย ภู่ชัยวัฒนานนท์ ทีมบ้านแพน เสนา
B1067 สิริพงศ์ ตรีนิตย์ (โจ) ทีมบ้านแพน เสนา
B1068 พล วิชัยกิจ (ท๊อป) ทีมบ้านแพน เสนา
B1069 สุจิวัฒน์ อัฐไพบูลย์ (จ๋าย) ทีมบ้านแพน เสนา
B1070 กฤต จรัลนามศิริ (กิด) ทีมบ้านแพน เสนา
B1071 จักรพันธุ์ วชิรพงศ์ (แม็ก) ทีมบ้านแพน เสนา
B1072 สุรเชษฐ์ วชิรพงศ์ (หนึ่ง) ทีมบ้านแพน เสนา
B1073 วิชัย วชิรพงศ์ ทีมบ้านแพน เสนา
B1074 สุพัฒน์ ณัฐวิริยะกุล ทีมบ้านแพน เสนา
B1075 ทวีศักดิ์ โลหะนาคะกุล Steel rider team
B1076 นรเศรษฐ์ จันทวงศ์ ทีม เสือเพชรบูรณ์
B1077 ปัญญา วันเพ็ญ ทีม หนองโพ lovebike
B1078 อิทธิพล บัวแก้ว ทีม หนองโพ lovebike
B1079 เกรียงไกร อบมาลี ทีม หนองโพ lovebike
B1080 ธนัตถ์ วิชชุกรจิรภัค ทีม หนองโพ lovebike
B1081 สัญญา ทองล่่า ทีม หนองโพ lovebike
B1082 ไพบูลย์ แสงหล่อ ทีม หนองโพ lovebike
B1083 กฤษณะชัย อำไพยืนยง
B1084 ประสาท สุขแป้น บ้านโป่งไบค์ 
B1085 พิชาญ คำวงศ์ นาย ทีม ReCycling TeamWork
B1086 สมคิด ธีระวงศ์นันท์ นาย ทีม ReCycling TeamWork
B1087 เกรียงศักดิ์ วรวุฒิ ม.ร.ว. ทีม ReCycling TeamWork
B1088 สุมิตร สากลปัญญา ISUZU SUPHANBURI
B1089 วิโรจน์ ทองดอนพุ่ม  Entrepreneur Team
B1090 ตวงสิทธิ์ อมรเสถียรพงศ์ Entrepreneur Team
B1091 อดิพงษ์ ชนะกุลวิโรจน์ Entrepreneur Team
B1092 สมทวี ชื่นกิติญานนท์ Entrepreneur Team
B1093 โสวสินทร์ เรืองแก้ว Entrepreneur Team
B1094 อนุวัฒน์ จิตรเอียด
B1095 ภัทรภณ แก้วประไพ สว พระพุทธบาท
B1096 สุภกิจ รู้หลัก พันเอก ทีม แคราย
B1097 เฉลิมชัย วงฉยา พ.ต. ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1098 เฉลิมณรงค์ วงฉยา อ. ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1099 สุนทร ไกยะล้ำ พ.ท. ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1100 ลักษณ์ สายสุด ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1101 กำพล ชุนสนิท ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1102 ศิรวิชญ์ แก้วประดิษฐ์ ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1103 พิชาติ โอภาสพาณิชยกุล ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54 
B1104 ปภาพรรณ โอภาสพาณิชยกุล ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ ราชบุรี54
B1105 อนันตวิทย์ เงินมา ทีม หมออนามัยบ้านไร อุทัยธานี
B1106 วราวุธ นพรัตน์ ทีม หมออนามัยบ้านไร อุทัยธานี
B1107 พินิจ แกล้วการไถ ทีม หมออนามัยบ้านไร อุทัยธานี
B1108 บุญรักษา รุ่งวารินทร์ นาย ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1109 ลาวัลย์ รุ่งวารินทร์ นาง ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1110 สุลีพร เจริญสุข นางสาว ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1111 อำนาจ พรมทองดี นาย ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1112 ธานี อินทวงษ์ นาย ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1113 พัลลภ ขุนจันทร์ดี นาย ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1114 อาจพงษ์ เครือเขื่อนเพ็ชร นาย ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1115 สุมาลี เครือเขื่อนเพ็ชร นาง ทีม โคกสำโรงไบค์ ลพบุรี
B1116 ดลธร สุรสิทธิ์ นาย ทีม Slow motion
B1117 พัลลภ คมน์อนันต์ นาย ทีม Slow motion
B1118 พีระฎัทร ชูตระกูล นาย ทีม Slow motion
B1119 สุริยนต์ รูมิง นาย ทีม Slow motion
B1120 ศักดิ์กรินทร์ อยู่เป็นสุข นาย ทีม Slow motion
B1121 วิรัตน์ แซ่โล้ว ทีม สวนเบญ
B1122 สว่าง รัศมีฉาย นาย weekend bike club
B1123 ชัยยุทธ ท้วมศิริ นาย weekend bike club
B1124 จุลพงษ์ จุลลำเจียก นาย weekend bike club
B1125 สิทธิชัย อ่อนนิ่ม นาย weekend bike club
B1126 สมคิด สุขงาม จสอ ทีม mtb สิงห์บุรี
B1127 กรุง พัตตาสิงห์ นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1128 คมกฤช เอกสินธ์ ทีม นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1129 ชาญชัย เชื้อท้าว นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1130 โชคชัย เจริญรักษ์ นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1131 ประพันธ์ิศักดิ์ เจริญมี นาย  ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1132 สุรพล หงษ์ทอง นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1133 เสน่ห์ หวลจิตร์ นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1134 อรชา ธรณวิกรัย นาง ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1135 อำนาจ ดาษดา นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1136 วิฑูรย์ ชื่นขำ นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1137 ชวลิตร ตันติดนัย นาย ทีม Pioneer Ayutthaya 
B1138 ชาติชาย ศรีวิเชียร นาย
B1139 ณฐวุฒิ เล้าสิทธิวรงค์
B1140 พงศ์ระพี การสมวัตร
B1141 นัทธี ศรียิ่งยงค์ พ.ต.ท. กลุ่ม "ลอยลม" นครปฐม 
B1142 วิฑูรย์ ศุภนารถ กลุ่ม "ลอยลม" นครปฐม 
B1143 กฤษณะ เหมือนเมฆ กลุ่ม "ลอยลม" นครปฐม 
B1144 อนุชิต ดำรงเดชากุล ทีม 3C
B1145 ณัฐฐา นรากรมังคลา ทีม 3C
B1146 ธันวิน สุรภักดี นาย ทีม Slow motion
B1147 บดืนทร์ บุญวิสุทธิ์ SINGHA
B1148 บุรินทร์ บุญวิสุทธิ์ SINGHA
B1149 Pichakorn Rattakul SINGHA
B1150 Siradej Donavanik SINGHA
B1151 Watcharapong valaphon SINGHA
B1152 Paul panja SINGHA
B1153 ฬียากร เยาวสังข์ SINGHA
B1154 ฐิติ ทองเบญจมาศ SINGHA
B1155 วิโรจน์รัตน์ ปิติธนานพ SINGHA
B1156 วิน ศิริวงศ์ SINGHA
B1157 บริภัทร์ หวานคำเพราะ SINGHA
B1158 ธวัช สุนทรวิภาต นาย
B1159 นฤพล เอี่ยมสำอางค์ นาย ก๊อบไบค์ขาแข้งทีม
B1160 สุวพันธุ์ นาคบุญ นาย ก๊อบไบค์ขาแข้งทีม
B1161 อนนท์ แห้วเพรช นาย ก๊อบไบค์ขาแข้งทีม
B1162 อุไร แสงแก้ว นาย ก๊อบไบค์ขาแข้งทีม
B1163 พุฒิพงศ์ ทองประเสริฐ ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
B1164 พงศ์ภักดิ์ นิคมภักดี ทีม ศุกร์เมา เสาร์ปั่น
B1165 รติ ศรีประมงค์
B1166 รัฐภูมิ นนพิทักษ์
B1167 กฤษพัฒณ์ ยามา
B1168 ชัยพร พลชัย นาย
B1169 สำราญ สุธรรมแปง นาย
B1170 ประจักษ้.อะมะมูล SINGHA
B1171 บัวศีร.แม่นปืน SINGHA
B1172 ธนันท์รัฐ ประเสรืฐศรี ร.ท.
B1173 ศิชารัชย์ ประเสริฐศรี ร.ต.
B1174 สมชาย ชื่นเช้า นาย
B1175 ไพโรจน์ ชาภู่พวง นาย
B1176 ภูวนัย ก้อนนาค นาย
B1177 คมขำ ความคุ้นเคย นาย
B1178 วรวิทย์ เนื่องหนุน นาย
B1179 องอาจ อุ่นเมือง นาย
B1180 อานนท์ เลี้ยงเพชร นาย ทีมอุตรดิตถ์ 53000
B1181 สมบัติ โชคลาภ นาง ทีมอุตรดิตถ์ 53000
B1182 เฉลียว จันทะพันธ์ นาง ทีมอุตรดิตถ์ 53000
B1183 ชัยมงคล จาระสัน จ.ส.อ.
B1184 ปรินทร สีเที่ยงธรรม
B1185 นันทพล พัฒน์พงศ์พานิช SINGHA
B1186 สิริชัย แก้วละเอียด WD Cycling team
B1187 วิรัช แย้มกลีบ WD Cycling team
B1188 คณาวุฒิ จันทรเพ็ญ WD Cycling team
B1189 สุเทพ แจ้งมี WD Cycling team
B1190 ณัฐวุฒิ ดรุณศรี WD Cycling team
B1191 โสภณ บุตรดี WD Cycling team
B1192 วรพจน์ สิริธนากร WD Cycling team
B1193 กิตติพงษ์ พงษ์พู่ WD Cycling team
B1194 พิรุณ กุลโพสพ WD Cycling team
B1195 สุพจน์ ชอบบุญ WD Cycling team
B1196 ธนธร ภู่ศรีเหม นาย Solar Cycling Club
B1197 ญาณี วีรานุพัฒน์ SINGHA
B1198 ศันสนีย์ กิจเจริญ SINGHA
B1199 พีรเดช ศิริสมบูรณ์ SINGHA
B1200 อุดร มงคล นาย
B1201 จรณินท์ ปิ่นวิเศษ นาย
B1202 ประภาส ปิ่นวิเศษ นาย
B1203 เสฎฐวุฒิ ชัยมูล ทีม sixty
B1204 จิติศักดิ์ ลิ่วเฉลิมวงศ์
B1205 ธนภาส อยู่ใจเย็น
B1206 ธีรเดช รัชนี SINGHA
B1207 ชัยภัฏ จาตุรงคกุล SINGHA
B1208 สมนึก วรรณเตชะรัตน์ ทีม 3C
B1209 สุนทร ปิ่นนาค ทีม ลำนารายณ์
B1210 วัชรวีร์ สุนาโท ทีม ลำนารายณ์
B1211 จำปา โพธิ์ศรี ทีม ลำนารายณ์
B1212 มานะ หลาบงาม ทีม ลำนารายณ์
B1213 วัฒนชัย โสมาบุตร ทีม ลำนารายณ์
B1214 คำวัง โยหลง ทีม ลำนารายณ์
B1215 ณภัทร์ โยหลง ทีม ลำนารายณ์
B1216 เชาวลิต ทิพโสต์ ทีม ลำนารายณ์
B1217 บดินทร์ วอนฤทธิ์ ทีม ลำนารายณ์
B1218 ชาตริต หลาบงาม ทีม ลำนารายณ์
B1219 ขจรเกียรติ แซ่จัง ทีม ลำนารายณ์
B1220 ปัญญา หมื่นอาจ ทีม ลำนารายณ์
B1221 สมศักดิ์ นิ่มโชคชัยรัตน์ ทีม ลำนารายณ์
B1222 สุพจน์ ป้อมคำ ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1223 พิชัย มาพิจารณ์ พ.ต.ท. ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1224 ศักดิ์ชัย เดชกุญชร ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1225 ณัฐพนธ์ กิจเจริญพันธุ์ ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1226 ทองมา เกิดยิ้ม ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1227 เอกพันธ์ โตโชคไพศาล ทีม ขาแข้ง บ้านไร่อุทัยธานี
B1228 ณัฐภัทร พวงอินทร์
B1229 ชัยสิทธิ์ ชินวงศ์ ด.ช.
B1230 สมชาย ปัสสา ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1231 โสฬส แซ่เล้า ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1232 ศิริวัฒน์ ต้อนโส ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1233 พงษ์ศักดิ์ ศรีวะรมย์ ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1234 ปรียาวัลย์ บุตตาศรี นส. ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1235 ศุภชัย ศรสุคนแก้ว พตต. ทีม ต้นสนไบค์ สมุทรสาคร
B1236 ทรัพย์เจริญ สวยล้ำ ทีม โคกสำโรงไบค์
B1237 เอกราช พาณยง
B1238 ธนกมล คุปติมิตร
B1239 อุไรวรรณ ลีวัฒนาการ
B1240 วรการ ทิพย์ประภา
B1241 อาคม สุริยะ นาย
B1242 สมศักดิ์ ธาราสุนทร นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1243 กรอังกูร รัญตะเสวี นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1244 วิวัฒน์ เจียรนันทจิต นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1245 ชาติชาย อินทรกำธรชัย นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1246 สุวัฒน์ ลิขิตบรรจง นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1247 สุรสีห์ พลไชยวงศ์ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1248 ชลิต คูหาธนกุล นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1249 ณัฎฐ์ดนัย มะลิสุวรรณ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1250 สมาน องอาจ ร.ต. ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1251 มงคล สัมพันธ์ประเสริฐ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1252 สิทธิสรณ์ ศรีสุข นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1253 ศราวุธ เกลาโคกสูง นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1254 วัชรินทร์ สว่างเมือง นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1255 ธนธัช พัวโสพิศ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1256 เบิ้ม ไทรัฐ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1257 ประจักษ์ รักษาทรัพย์ อ. ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1258 สมนึก มีน้อย เบิ้ม ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1259 ภูวดล ด่านภู่วงษ์ นาย ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
B1260 ทองม้วน บินไธสง ทีม เสือบางปะอิน
B1261 อรพรรณ บินไธสง ทีม เสือบางปะอิน
B1262 แสนศักดิ์ บินไธสง ทีม เสือบางปะอิน
B1263 สุนทร โซ๊ะมัน ทีม เสือบางปะอิน
B1264 ภัทรพงศ์ ทิพรังสี ทีม เสือบางปะอิน
B1265 ภคิน เจียมพงศ์ นาย ทีม หนองม่วง(ลพบุรี)
B1266 สกานต์ หนูสอน นาย ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ้านสวน และคีรีมาศ จ.สุโขทัย
แก้ไขล่าสุดโดย suwit... เมื่อ 14 ส.ค. 2013, 09:20, แก้ไขไปแล้ว 224 ครั้ง.
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย net4888 » 01 ก.ค. 2013, 16:16

ขอรบกวนช่วยแก้ไขชื่อทีมของA001 ที่ถูกต้องคือ ทีมไทหล่ม เพชรบูรณ์
ขอบคุณครับ

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย นัส-0819879642 » 01 ก.ค. 2013, 17:18

ปักไว้พาลูกเต่าไปด้วย :mrgreen:
I Am Suratthanian
ปรับความเร็วตามแขก แวะกินตลอดทาง สองข้างทางคือที่หมาย คนสุดท้ายคือผู้ชนะ ตามนั้น
https://www.facebook.com/groups/TCCT69/
http://www.molddieeng.com
รับออกแบบและผลิตแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก ปั้มโลหะทุกชนิด

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย recoba » 01 ก.ค. 2013, 20:26

เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
นาย ธีรพงษ์ เลิศเอกกุล ทีม SPEED LIMIT AV25TH ครับ
รูปภาพ
อย่าทะนงตนว่าเป็นคนดี ถ้าดีแล้ว ปากไม่เสีย กายไม่เสีย
ถ้าปากเสีย กายเสีย ความเลวมันล้น มีความดีไม่ได้

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย เฟือง8 » 01 ก.ค. 2013, 20:34

A002 ระยะทาง 101km. นายมานะ ห้วยหงษ์ทอง ทีม2Brothers อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี :mrgreen:
เส้นชัยไม่มาต้องไปหามัน รางวัลมีไว้ให้คนตั้งใจ ขวากหนามทิ่มเเทงก็ผ่านพ้นไป โลกนี้ไม่มีอะไรได้มาง่ายดาย...

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย suwit... » 01 ก.ค. 2013, 20:41

recoba เขียน:เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
นาย ธีรพงษ์ เลิศเอกกุล ทีม SPEED LIMIT AV25TH ครับ
รูปภาพ

B503 ธีรพงษ์ เลิศเอกกุล นาย ทีม SPEED LIMIT AV25TH
แก้ไขล่าสุดโดย suwit... เมื่อ 11 ก.ค. 2013, 10:48, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย suwit... » 01 ก.ค. 2013, 20:48

เฟือง8 เขียน:A002 ระยะทาง 101km. นายมานะ ห้วยหงษ์ทอง ทีม2Brothers อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี :mrgreen:

A02 มานะ ห้วยหงษ์ทอง นาย ทีม2Brothers อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
แก้ไขล่าสุดโดย suwit... เมื่อ 11 ก.ค. 2013, 10:49, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย gazz » 01 ก.ค. 2013, 21:47

เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
นาย ยุทธนา ทานันท์ ทีม SPEED LIMIT AV25TH ครับ
จักรยานอะไร ปั่นไวๆ ก็เหนื่อยเหมือนกันหมด :mrgreen:

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย นัส-0819879642 » 02 ก.ค. 2013, 08:15

gazz เขียน:เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
นาย ยุทธนา ทานันท์ ทีม SPEED LIMIT AV25TH ครับ

ทำไมไม่ลง 101ละ :mrgreen:
I Am Suratthanian
ปรับความเร็วตามแขก แวะกินตลอดทาง สองข้างทางคือที่หมาย คนสุดท้ายคือผู้ชนะ ตามนั้น
https://www.facebook.com/groups/TCCT69/
http://www.molddieeng.com
รับออกแบบและผลิตแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก ปั้มโลหะทุกชนิด


Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย suwit... » 02 ก.ค. 2013, 09:58

jommarn เขียน:รางวัลมีแค่ที่ 1 ที่เดียวใช่มั้ยครับ

ใช่ครับ
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย papaeya » 02 ก.ค. 2013, 10:19

ลงชื่อเอาไว้เลย ไปแน่นอนครับผม
แก้ไขล่าสุดโดย papaeya เมื่อ 03 ก.ค. 2013, 13:44, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: ลงทะเบียน"ปั่นสไตล์เมืองเหน่อ ไปให้ถึง ขอให้ทัน" ครั้งที่ 3 ( วันอาทิตย์ที่ 18 ส.ค. 2556 )

โพสต์ โดย gazz » 02 ก.ค. 2013, 10:42

นัส-0819879642 เขียน:
gazz เขียน:เส้นทาง B ระยะทาง 69 กิโลเมตร กำหนดเวลา 3 ชั่วโมง(180 นาที)
นาย ยุทธนา ทานันท์ ทีม SPEED LIMIT AV25TH ครับ

ทำไมไม่ลง 101ละ :mrgreen:


ตาคนข้างบน เค้าไม่ลง 101 อะ ...
เค้าบอกว่าจะทำลายสถิติ ขึ้นรับถ้วยปุ๊ป เพลงสรรเสริญดังปั๊ป อีกปีครับ :lol:
จักรยานอะไร ปั่นไวๆ ก็เหนื่อยเหมือนกันหมด :mrgreen:


ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: 2 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน