(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

เช้าวันนี้ (3/7/58) มีการอัพเกรดระบบ engine ภายในเป็นเวอร์ชันล่าสุด น่าจะช่วยแก้ไข BUG ล๊อคอินที่เลือกให้จำไว้แล้วยังหลุด สำหรับเช้าวันนี้ ใครที่ login ค้างไว้จะหลุดหมดก่อนนะครับ ขอให้ทุกท่านเข้าสู่ระบบใหม่อีกครั้ง ต่อไปน่าจะไม่หลุดอีกแล้ว ถ้าเจอปัญหาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ ... nbt

ขอบคุณสารวัตรโจ้..ช่วยที่ช่วยเซทอานกับแฮนด์ให้

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

ขอบคุณสารวัตรโจ้..ช่วยที่ช่วยเซทอานกับแฮนด์ให้

โพสต์ โดย เล็ก ลพบุรี » 20 ส.ค. 2009, 13:50

สวัสดีครับ...ท่านสมาชิกลิงสองล้อ...ว่าจะโพสมาหลายวันแล้วแต่เครื่องมันน๊อค...เมื่อสัปดาห์ที่แล้วผมและน้องอีกคนหนึ่งไปได้เสื้อและผ้าพันคอที่ถูกใจจากร้านคุณปุ้มมา...บังเอิญได้เจอกับสารวัตรโจ้...ก็เลยตั้งอานและก็แฮนด์ให้เจ้าหมอบผมใหม่....สุดยอดเลย ขี่สบายขึ้นเยอะ....แถมเพื่อนยังบอกว่าท่าสวยอีกต่างหาก....ต้องขอบคุณอย่างมาก ๆ นะครับ เอาไว้พบกันและก็เป็นหัวลากให้บ้างนะครับ...อ้อ ! ลืมบอกไป ผมใช้ชือว่า เล็ก ลพบุรี เพราะว่ากลุ่ม 99 city bike มีคนชื่อเล็กหลายคน....ฝากถึงคุณปุ้มด้วยอย่าลืมล้อที่บอกไว้นะครับ.....

Re: ขอบคุณสารวัตรโจ้..ช่วยที่ช่วยเซทอานกับแฮนด์ให้

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 20 ส.ค. 2009, 17:11

รับทราบครับพี่เล็ก :D
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ขอบคุณสารวัตรโจ้..ช่วยที่ช่วยเซทอานกับแฮนด์ให้

โพสต์ โดย tntm » 22 ส.ค. 2009, 15:22

ยินดีครับที่พี่ชอบ
จักรยาน..ขอแค่มีเวลา..อยู่กับมันนานๆก็เก่งเเล้ว