ฝากรูปหมู่ให้เสือโคกสำโรงครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

ฝากรูปหมู่ให้เสือโคกสำโรงครับ

โพสต์ โดย พร » 13 ก.พ. 2012, 14:42

โฉมหน้าคนพันธ์อึด
:D
รูปภาพ
*****กรรมมุนา วัตตตีโลโก*****
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

Re: ฝากรูปหมู่ให้เสือโคกสำโรงครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 13 ก.พ. 2012, 20:49

ไม่ยอมชวนเล๊ย :lol: :lol: :lol:
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ฝากรูปหมู่ให้เสือโคกสำโรงครับ

โพสต์ โดย แก้วสกาย » 14 ก.พ. 2012, 15:41

คนถอดหมวกตอนก่อนออกไหนว่าเราจะรอกันไงเป็นงี้ทุกที :lol: :lol:

โพสต์ โดย โอ๊ดลพบุรี » 14 ก.พ. 2012, 16:09

เสื้อชมรมจักรยานโคกสำโรงสวยสดุดตาเห็นแล้วน่าอิจฉาจังเลย แต่ทำไมหนอ เสิ้อชมรมจักรยานลพบุรีรุ่นใหม่ทำไมไม่คลอดออกมาซักกะที ติดขัดตรงไหนใครช่วยแจงหน่อย รอข้ามปีแล้วจ๊ะ สิ้นปีนึ้จะได้ใส่กันหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย ต้อ ต๋อแต้ » 14 ก.พ. 2012, 20:17

แก้วสกาย เขียน:คนถอดหมวกตอนก่อนออกไหนว่าเราจะรอกันไงเป็นงี้ทุกที :lol: :lol:

:lol: ผมชินแล้ว

โพสต์ โดย mamtum » 14 ก.พ. 2012, 20:50

โอ๊ดลพบุรี เขียน:เสื้อชมรมจักรยานโคกสำโรงสวยสดุดตาเห็นแล้วน่าอิจฉาจังเลย แต่ทำไมหนอ เสิ้อชมรมจักรยานลพบุรีรุ่นใหม่ทำไมไม่คลอดออกมาซักกะที ติดขัดตรงไหนใครช่วยแจงหน่อย รอข้ามปีแล้วจ๊ะ สิ้นปีนึ้จะได้ใส่กันหรือเปล่าครับ

เห็นด้วยครับ เสื้อ เค้าสวยจริงๆครับ เสื้อลำนาราของผมยณ์ก็ไม่ค่อยสวยครับ

โพสต์ โดย หนุ่ม » 14 ก.พ. 2012, 22:14

อิจฉาตาร้อนไม่ชวนกันมั๊งเลย

โพสต์ โดย Deva » 31 มี.ค. 2012, 16:15

เสื้อสวย
คนขี่หน้าตาดี
ยศและลาภ หาบไป ไม่ได้แน่
มีเพียงแต่ ต้นทุน บุญกุศล
ทรัพย์สมบัติ ทิ้งไว้ ให้ปวงชน
แม้ร่างตน เขาก็เอา ไปเผาไฟ
เมื่อเจ้ามา มีอะไร มาด้วยเจ้า
เจ้าจะเอา แต่สุข สนุกไฉน
เจ้ามามือเปล่า เจ้าจะ เอาอะไร
เจ้าก็ไป มือเปล่า เหมือนเจ้ามา

สมเด็จพุฒาจารย์ โต พรหมรังสี