ชวนปั่นไปเที่ยว

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

ชวนปั่นไปเที่ยว

โพสต์ โดย ผู้พันเอี้ยง » 17 ส.ค. 2011, 16:58

อาทิตย์ 21 สิงหา ถ้าฝนไม่ตก อยากพบกัน อยากรวมกัน และอยากรู้จักกัน เชิญครับ ผมจะไปรอที่ หน้าจอมพล ป. สระแก้ว 0730 ล้อหมุน ไป เสาไห้ ไหว้พระทองคำ เที่ยวตลาดนำต้นตาล ทานอาหารไทยวน ขอชวนครับ

Re: ชวนปั่นไปเที่ยว

โพสต์ โดย bublebeen » 18 ส.ค. 2011, 10:20

:) อยากเข้ากลุ่มด้วยครับพี่ ไม่เคยปั่นแบบกลุ่มเลยครับไกลสุดเคยปั่นแค่ไปกลับ ลพบุรี - สิงห์บุรี จะปั่นตามพี่ๆได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ ผมอยู่เอราวัณครับ

Re: ชวนปั่นไปเที่ยว

โพสต์ โดย บ้านต้นสน » 19 ส.ค. 2011, 08:06

เสาไห้ อย่าลืม แวะ ส.พาณิชย์
เกี๊ยวกรอบ
เป็ดพะโล้
ผัดไทย
ก๋วยเตี๋ยวหมู

ข้างๆมี ส้มตำ น้ำตก
BE ALL TO ALL