์ื์ํํ_____เขาบอกว่าป๋าชาเปลี้ยนไป๋________

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

Re: ์ื์ํํ_____เขาบอกว่าป๋าชาเปลี้ยนไป๋________

โพสต์ โดย sompong39 » 21 มิ.ย. 2011, 17:44

:mrgreen:
แจ๋ม
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

Re: ์ื์ํํ_____เขาบอกว่าป๋าชาเปลี้ยนไป๋________

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 21 มิ.ย. 2011, 22:47

ตัวนี้กำลังจะมา ใครอยากเป็นเจ้าของบ้างครับ :D :D :D

รูปภาพ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย rote2128 » 22 มิ.ย. 2011, 13:49

แก้วสกาย เขียน:เลี้ยงยากไหมครับปุ้ม :mrgreen: :mrgreen:

เลี้ยงง่ายครับ มีแบงค์พันให้กินทุกวันก็อยู่ได้ครับ
:lol:
รถไม่แพง แรงเหลือน้อย

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 23 มิ.ย. 2011, 16:33

rote2128 เขียน:
แก้วสกาย เขียน:เลี้ยงยากไหมครับปุ้ม :mrgreen: :mrgreen:

เลี้ยงง่ายครับ มีแบงค์พันให้กินทุกวันก็อยู่ได้ครับ
:lol:

แหม,,,ก็แค่ซื้อตอนแรกเท่านั้นเองครับ :lol: :lol: :lol: :lol:
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 23 มิ.ย. 2011, 16:40

ขี่พะโคแล้วจะมีน้องๆแบบนี้ตามมาอีกเพียบ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 23 มิ.ย. 2011, 16:41

แจ๊คกี้เฉิน เขียน:ธงๆ เลยเห็นบ่นๆ อยู่ :mrgreen:

พี่หนูไม่ลองสักคันหรือครับ :D :D

โพสต์ โดย SRICHAI » 24 มิ.ย. 2011, 09:42

p.canแขนเดี่ยว เขียน:ตัวนี้กำลังจะมา ใครอยากเป็นเจ้าของบ้างครับ :D :D :D

รูปภาพ

สนใจครับพี่ปุ้ม ผ่อน 24 เดือนได้ไหม 55555 :lol:
รองเท้าศรีชัย = SRICHAISHOES
จำหน่ายและรับสั่งตัดรองเท้าหนังตำรวจ-ทหารทั้งปลีกและส่ง
สาขา1 ประตูน้ำ=>ซ.ราชปรารภ8 กทม.
สาขา2 บางเลน=>อ.บางเลน จ.นครปฐม
สาขา3 ร.ร.จปร.=>หน้าตลาดสด จปร.
LIND ID=>SRICHAISHOES
Tel=>089-2200890
เพจ=>https://www.facebook.com/srichaishoes

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 24 มิ.ย. 2011, 12:04

SRICHAI เขียน:
p.canแขนเดี่ยว เขียน:ตัวนี้กำลังจะมา ใครอยากเป็นเจ้าของบ้างครับ :D :D :D

รูปภาพ

สนใจครับพี่ปุ้ม ผ่อน 24 เดือนได้ไหม 55555 :lol:

ได้เลยครับอ๋อง แต่มีข้อแม้ว่าผ่อนหมดก่อนแล้วค่อยเอาของไปนะครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย somsak5539 » 01 ก.ค. 2011, 07:07

p.canแขนเดี่ยว เขียน:
SRICHAI เขียน:

รูปภาพ

ได้เลยครับอ๋อง แต่มีข้อแม้ว่าผ่อนหมดก่อนแล้วค่อยเอาของไปนะครับ :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol:

โพสต์ โดย แจ๊คกี้เฉิน » 12 ก.ค. 2011, 08:11

ขอมอบเฟรมนี้ให้กับคุณ ปรีชา...คร๊าบ :mrgreen:
รูปภาพ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 17 ก.ค. 2011, 20:58

พี่ชาจะเอาเฟรมตัวนี้ :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 20 ก.ค. 2011, 20:47

ป๋าชาข้อมูลครับ :lol: :lol:

#!/" rel="nofollow" >http://colnagoconbrio.posterous.com/?sort=&search=#!/

http://www.colnago.com/building-a-c59-i ... ing-bikes/

โพสต์ โดย rote2128 » 21 ก.ค. 2011, 14:40

รูปภาพ

ขี่คันนี้ระวังพุ่งเข้าโรงรถแบบเมื่อวานนะครับ
รถไม่แพง แรงเหลือน้อย