สอบถามเส้นทางปั่นแถวดอนเมืองครับ

ผู้ดูแล: เอก@ดอนเมือง

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานดอนเมือง Donmuang Cycling Club

ถ.สรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กทม
โทร 089-126-2819

ผู้ดูแลบอร์ท เอก@ดอนเมือง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
onizu3d
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 1.1

สอบถามเส้นทางปั่นแถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย onizu3d »

พอดีผมพึ่งเริ่มปั่นจักรยาน ตอนนี้อยู่แถวฐานทับอากาศ อยากสอบถามว่าระแวงนี้พอจะมีเส้นทางไหนพอที่จะแนะนำให้ปั่นได้บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
eh...eh
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek3900, Trek FX7.3, DG_552, Trek EMONDA ,Tern C7 and Fuji HELION

Re: สอบถามเส้นทางปั่นแถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย eh...eh »

อยู่ดอนเมืองฝั่ง สถานีรถไฟดอนเมือง
ผมปั่นเส้นเดชะตุงคะ สวนสมเด็จ
local Road ;)
onizu3d
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 1.1

Re: สอบถามเส้นทางปั่นแถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย onizu3d »

ขอบคุณครับ ว่างๆ คงต้องข้ามฝั่งไปปั่นฝั่งนั้นบ้าง ปกติจะปั่นลัดฐานทับไปฝั่ง คปอ แต่หลังๆ นี้จักรยานปั่นลัดไปไม่ได้แล้วเซงเลย
atirach
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant Escape 2

โพสต์ โดย atirach »

หน้าเเฟลต ทอ ทุ่งสีกันอะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานดอนเมือง”