CAR FREE DAY 2009

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

Re: CAR FREE DAY 2009

โพสต์ โดย Rang nayaned »

เข้ามากราบขอบพระคุณต่ออีกนิดนะครับ
...........กลุ่มซุ้มเด็กวัด...กลุ่มหลังวัดโรมันฯ..กลุ่มโรบินสัน...เขาสระบาป.....คมบาง....พลับพลา...คลองนารายณ์ .. ค่ายตากสิน(จ่าเอกสุทิน พัฒเสมาและเยาวชนคนเก่ง..น้องโอม+น้องมาย)....วัดเขาสุกิมและ

...กลุ่มทีมเพื่อนนักปั่น...มากันยกทีมเป็นครอบครัว..ซ้อใหญ่นำมา พร้อม ลูกชาย-หญิง ๆ อีก 3 คน และช่างเหน่ง..ขี่เสือหมอบแล้วยังมีแรงดัน..อีกด้วย..

...กลุ่มธนาคาร (มาหลายแบงค์เหมือนกันนะ)...รถจ่ายตลาด..........ผมอาจจะกล่าวได้ไม่ครบ (ต้องขออภัยด้วยครับถ้ายังตกหล่น)... .และสมาชิกชมรมจักรยานจังหวัดจันทบุรีทุกท่าน

...กลุ่มสหกรณ์ออมทรัพย์ครูจันทบุรี จำกัด แม้จะเป็นมือใหม่...แต่ก็มีใจมาช่วยรับลงทะเบียนแจกคูปอง..แจกเสื้อ..ช่วยช่วงพิธีการ..และปั่นด้วย...ต้องขอขอบพระคุณทุก ๆท่าน..น้องอี้ด ..น้องสุ..น้องเปิ้ล..น้องตุ๊ก..และน้องไอติม.ที่กรุณาเสียสละเวลามาทำกิจกรรมรณรงค์ร่วมกัน..เพื่อสังคมส่วนรวมครับ

...และสุดท้าย...ที่อยากจะกล่าวถึงมาก ๆ ชมรมถ่ายภาพ ..จังหวัดจันทบุรีที่กรุณา มาก ๆๆ ในการเก็บภาพในแง่มุมต่าง ๆ ที่สมบูรณ์แบบ ชนิดที่ต้องยกย่องอย่างมากๆๆ...ครับ กิจกรรมใดที่มี..ช่างภาพฝีมือมาช่วยบันทึก...เช่นนี้..สุดยอดครับ
Car Free Day 2009 เชิญชมครับ
ที่นี่ http://www.chanpix.co.cc/forums/index.php?topic=269.0
ขออวยพรให้ทุกท่าน..คิดหรือทำกิจการใดจงมีแต่ความเจริญ รุ่งเรือง นะครับ..พี่น้อง..ขอบคุณหลาย...เด้อ

วันนี้26 กย.เจอ...ลุงง้วน..ที่งาน..ฯ ท่านถามจำนวนคนร่วมกิจกรรม Car Free Day 2009
ถือโอกาสตอบในนี้ด้วย ครับ ตามรายชื่อที่ลงนามเข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 439 คน ครับ เลขดีเหมือนกันนะ....
ไoติม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานจันทบุรี

โพสต์ โดย ไoติม »

Rang nayaned เขียน:เข้ามากราบขอบพระคุณต่ออีกนิดนะครับ

....กลุ่มสหกรณ์ออมทรัพย์ครูจันทบุรี จำกัด แม้จะเป็นมือใหม่...แต่ก็มีใจมาช่วยรับลงทะเบียนแจกคูปอง..แจกเสื้อ..ช่วยช่วงพิธีการ..และปั่นด้วย...ต้องขอขอบพระคุณทุก ๆท่าน..น้องอี้ด ..น้องสุ..น้องเปิ้ล..น้องตุ๊ก..และน้องไอติม.ที่กรุณาเสียสละเวลามาทำกิจกรรมรณรงค์ร่วมกัน..เพื่อสังคมส่วนรวมครับ

Car Free Day 2009 เชิญชมครับ
ที่นี่ http://www.chanpix.co.cc/forums/index.php?topic=269.0
ขออวยพรให้ทุกท่าน..คิดหรือทำกิจการใดจงมีแต่ความเจริญ รุ่งเรือง นะครับ..พี่น้อง..ขอบคุณหลาย...เด้อ

...จำนวนคนร่วมกิจกรรม Car Free Day 2009 ตามรายชื่อที่ลงนามเข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 439 คน ครับ เลขดีเหมือนกันนะ...

:lol: :lol: .....439 ถ้างวดนี้ออก มี ฮา แน่ ๆ .... :lol: :lol:

:roll: :roll: เย้.. เย้..พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวสหกรณ์ ฯ ได้ยินอ๊ะเป่า ท่านประธานชมรม ท่านกล่าวมาถึงพวกเราแล้ว ( ถูกต้องนะคับ..เอ๊ย..ถูกต้องค่ะ...)
....ถึงแม้พวกเราจะเป็นมือใหม่ (มาก ๆ ๆ ๆ) แต่ งานนี้ ก็พก " ใจ " มาช่วยเกิน " 100 " ค่ะ ...
...เช่นกันค่ะ.. พวกเราก็ถือโอกาสขอบพระคุณท่านด้วย ที่ให้พวกเราได้..มีโอกาส.. มีส่วนร่วม..ในกิจกรรมที่ดี ๆ และ หนุก ๆ เช่นนี้..
( ไม่ "หนุก" อย่างเดียวนะ " เหนื่อย " มาก ๆ ด้วย ...ขอบอก...แฮ่ก...แฮ่ก...(เห็นแมะ ๆ ยังเหนื่อยอยู่เลย)... )
ขออนุญาต เล่าถึงวันนั้นนิดนึงค่ะ....เชื่อแมะ..นี่คือคำพูดที่ได้ยินในวันนั้น ...(อ่านแล้ว ห้ามขำ... ห้ามขำ...นะจ๊ะ..) :lol: :lol:

...." พี่ อีกไกลไหมเนี่ย หนูจะไม่ไหวแล้วนะ...ไหนบอกว่าจะถึงแล้ว "..... :x :x

...." น่า...น่า...อีกนิดนึงน้องสาว แค่เลี้ยวซ้าย...เลี้ยวขวา...ขึ้นเนิน... ลงเนิน... ขึ้นเนิน... แล้วก็ลงเนิน..เท่านั้นแหล่ะ."...(มีหลอก ๆ) :roll: :roll:

....." นี่ตัวเอง รู้เป่า เราไม่เคยกินก๊ะเตี๋ยวหมูเลียงอร่อยขนาดนี้เลยว่ะ..." :P :P

....." เฮ้อ.. เราก็เหมือนกันว่ะ ไม่เคยกินน้ำเย็นที่..ว๊าน ว๋าน .. ขนาดนี้มาก่อนเลย.".. :x :x (จุ๊.. จุ๊...คนนี้ น่าจะเหนื่อยกว่าคนก่อนแน่ ๆ เพราะขนาดน้ำยังหร่อยเลย....555 ) :lol: :lol: :lol:

....." พี่จะกลับยังไง หนูบอกให้รถยนต์มารับ...." :x :x

....." น่า.. ปั่นกลับด้วยกัน..มีทางลัด...มีทางลัด... ( ประธาน-จารย์หรั่ง กะ รองประธาน-ลุงเล็ก บอก)... :roll: :roll:

:oops: :oops: ......และแล้ว พวกเรา ก็ โดน หลอก ให้ปั่นกลับ ...( ทางลัด )....ฮึ่ม...ทางลัด ที่ลัดระยะทาง(มั๊ง) แต่ไม่ลัดเรื่อง เนิน เล้ย... :oops: :oops:

.....แต่.... ก็อยากจะบอกว่าพวกเราติดใจกับ "...ความเหนื่อย...ความเมื่อย...และก็..ความร้อน..." ..มากเลยค่ะ.. (ของชอบของคนทำงานห้องแอร์ ) :roll:

:P :P .......งานหน้า ขออีก นะคะ ท่านประธาน...... :P :P

เอ้า....ใครยังไม่หายเหนื่อย แวะ กิน ไอติม ก่อนดิ...จัดให้ จัดให้...ชุดใหญ่เลยจ้า....

โค้ด: เลือกทั้งหมด

(ยกเว้น .. ทั่นประธาน.. ห้ามกิน เพราะ ( ขออภัย) พุงหย่าย มากแล้ว..อิอิอิ...)
ไฟล์แนบ
...ทั่นประธาน ห้ามกิน ห้ามกิน โดยเด็ดขาด ( ดูได้อย่างเดียว - ขอเตือน )  ถ้าไม่เข้าใจ กรุณาอ่านข้างบน อีกครั้ง... คิก คิก..
...ทั่นประธาน ห้ามกิน ห้ามกิน โดยเด็ดขาด ( ดูได้อย่างเดียว - ขอเตือน ) ถ้าไม่เข้าใจ กรุณาอ่านข้างบน อีกครั้ง... คิก คิก..
7884[1].jpg (22.98 KiB) เข้าดูแล้ว 669 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย ไoติม เมื่อ 27 ก.ย. 2009, 14:28, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
รักพ่อ...ต้อง...พอเพียง
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892469543
Bike: Mosso

โพสต์ โดย น้อง มะขาม »

น้องไอติม งั้นพี่มะขามก็กินได้นะซิ พุงยังไม่หญ่ายเท่าไร.. :lol: :lol:

มีเรื่องต้องสารภาพ น้องไอติม งานวันคาร์ฟรีเดย์ ความจริงพี่มะขามอยากจะรอมาบ้านอ่างพร้อมกัน....ปั่นออกมาได้แป๊บนึง นึกได้ ไอติมอยู่ข้างหลังนี่..
ก็ปั่นรอ ๆ อยู่ ก็ยังไม่เห็น ใจหนึ่งก็เป็นห่วงทางโน้น ถ้าเราไปเร็วเผื่อมีอะไร ที่จะช่วยกัน...
เลยตัดสินใจไปโดยไม่รอไอติม..ต้องขออภัยด้วยนะ
..ได้คุยกันแล้วถูกคอค่ะ เหมือนรู้จักกันมานาน.. :D เสียดายคุณยายไม่ได้ไปด้วย.. :D
ไoติม
ขาประจำ
ขาประจำ

น้อง มะขาม เขียน:น้องไอติม งั้นพี่มะขามก็กินได้นะซิ พุงยังไม่หญ่ายเท่าไร.. :lol: :lol:

มีเรื่องต้องสารภาพ น้องไอติม งานวันคาร์ฟรีเดย์ ความจริงพี่มะขามอยากจะรอมาบ้านอ่างพร้อมกัน....ปั่นออกมาได้แป๊บนึง นึกได้ ไอติมอยู่ข้างหลังนี่..
ก็ปั่นรอ ๆ อยู่ ก็ยังไม่เห็น ใจหนึ่งก็เป็นห่วงทางโน้น ถ้าเราไปเร็วเผื่อมีอะไร ที่จะช่วยกัน...
เลยตัดสินใจไปโดยไม่รอไอติม..ต้องขออภัยด้วยนะ
..ได้คุยกันแล้วถูกคอค่ะ เหมือนรู้จักกันมานาน.. :D เสียดายคุณยายไม่ได้ไปด้วย.. :D
...มิเป็นไรดอกท่านพี่... ข้าผู้น้อย มิถือโทษโกรธท่านพี่ดอก.. อย่ากังวลไปเลย...
(บ้านหนังจีนไหมเนี่ย..)

....เพราะถ้าให้ตาม ยังไง้ ยังไง ก็ตามม่ายทันอยู่ดี...ก็เพราะว่า เป้..มันหนักน่ะ ( ...เป้ = กระเป๋า นะจ๊ะ มิใช่ เสือเป้ (คนหน้าตาดีคนนั้น)...)อิอิ.....
:lol: :lol: :lol:
:D เสียดายคุณยายไม่ได้ไปด้วย.. :D"
....พี่มะขาม ไม่ต้องเสียดายหร้อก คุณยายเขาไม่ปั่นมาหรอก บ้านอ่าง จิ๊บ จิ๊บ อย่างคุณยาย ต้อง :arrow:
:arrow: เชียงใหม่ .. :arrow: เวียงจันทน์.. หรือ :arrow: พนมเปญ... ประมาณน้านนนนนนน .... :lol: :lol: :lol:
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ

ใช่ น้องไอติม ระดับ ท่านยายของเรา บ้านอ่างนี่ จิ๊บ จิ๊บ .. :lol: :lol:
เพราะตอนนี้วิทยายุทธ ของท่านยาย สูงส่งยิ่งนัก.. :lol:

คงเป็นเพราะ ท่านยาย เป็นศิษย์เอก ของท่านพระอาจารย์เล็ก...แน่เลย.. :mrgreen:
เล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868179911
team: แหลมสิงห์
Bike: scott scale40

โพสต์ โดย เล็ก »

จะถามไอติม...ตั้งแต่วันงานคาร์ฟรีเดย์แล้วว่า ในกระเป๋าเป้ใส่อะไรไว้บ้าง

น้องมะขาม...ก๋วยเตี๋ยวบ้านอ่างของผู้ใหญ่เจี๊ยบอร่อยมากๆ แต่เสียดายวันนั้นทานไม่หมดชาม เพราะไปถึงช้า หมดเวลา พรรคพวกชาวแหลมสิงห์เค้าอิ่มกันหมดแล้ว เตรียมตัวปั่นกลับ เลยต้องทิ้งชามก๋วยเตี๋ยว กลับมาบ้านมันเหมือนขาดๆอะไรไป รุ่งขึ้นอีกวันต้องไปหาก๋วยเตี๋ยวหมูเรียงแถวๆบ้านกินต่อ ม่ายงั้นมันคาใจ :D

คุณยาย...มีคนนินทาค่ะ :lol:
ไฟล์แนบ
ครั้งแรกที่เจอไอติม
ครั้งแรกที่เจอไอติม
IMGP3866_resize.jpg (61.87 KiB) เข้าดูแล้ว 627 ครั้ง
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่เล็ก น้องไอติมนะ ความจริงเป็นขาแรงจัด (ใครๆ ก็ไม่รู้..ขนาดน้องไอติมยังไม่รู้ตัวเลย :lol: )เลยต้องเอาเป้ถ่วงไว้ ม่ายงั้นจะปั่นแซงคนอื่น ๆ :lol: นี่เป็นความลับนะ.. :mrgreen:
ขนาดพี่เล็กแหลมสิงห์ก็เห๊อะ...ถ้าน้องไอติมไม่มีเป้ละก้อ.. อย่าหวังจะตามน้องไอติมทัน.. :lol:
เล็ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868179911
team: แหลมสิงห์
Bike: scott scale40

โพสต์ โดย เล็ก »

น้องมะขาม...วันนั้นพี่ก็ตามไอติมไม่ทัน เค้าปั่นแซงพี่ชิ้ว...เลย(พี่จอดปะยางให้พรรคพวก :D )
น้อง มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ

บอกแล้วไง.... ว่าต้องปั่นแซง... :lol: :lol: น้องมะขามดูคนไม่ผิดหรอกค่ะ.. :lol:
ไoติม
ขาประจำ
ขาประจำ

เล็ก เขียน:จะถามไอติม...ตั้งแต่วันงานคาร์ฟรีเดย์แล้วว่า ในกระเป๋าเป้ใส่อะไรไว้บ้าง

น้องมะขาม :arrow: :arrow: พี่เล็ก น้องไอติมนะ ความจริงเป็นขาแรงจัด (ใครๆ ก็ไม่รู้..ขนาดน้องไอติมยังไม่รู้ตัวเลย )
เลยต้องเอาเป้ถ่วงไว้ ม่ายงั้นจะปั่นแซงคนอื่น ๆ นี่เป็นความลับนะ.. ขนาดพี่เล็กแหลมสิงห์ก็เห๊อะ...ถ้าน้องไอติมไม่มีเป้ละก้อ.. อย่าหวังจะตามน้องไอติมทัน..

เล็ก :arrow: :arrow: น้องมะขาม...วันนั้นพี่ก็ตามไอติมไม่ทัน เค้าปั่นแซงพี่ชิ้ว...เลย(พี่จอดปะยางให้พรรคพวก )

น้องมะขาม :arrow: :arrow: บอกแล้วไง.... ว่าต้องปั่นแซง... น้องมะขามดูคนไม่ผิดหรอกค่ะ..

สวัสดีค่ะ คุณพี่ทั้งสอง แหม หายไปนาน กลับมา เล่น ไอติม ซะเละ เลยนะ....
:oops: ปั๊ดโธ...ในเป้จะมีอะไร ถ้าไม่ใส่ หิน ถ่วงเอาไว้...นี่ขนาดถ่วง หิน นะเนี่ย
:o :o เห็นแมะ พวกพี่ ๆ ยังตามไอติมไม่ทันเล้ย....(คุย ซะ หน่อย )
:lol: :lol: ว้า ...ว้า ... คุณพี่ทั้งสอง เล่นเอา ฟามลับ ของไอติม มาเปิด ซะ ดัง ขนาดนี้
:roll: :roll: .. ป่านฉะนี้ เขา มิรู้กันทั่วประเทศแล้วเหรอ....ว่าไอติม น่ะ ขาแรงจัด ขะหนาดหนาย...5555...
:o :o
ไฟล์แนบ
อ๊ะ..อ๊ะ... ดูซะก่อน ว่าไอติมน่ะ..ขยันปั่นขนาดไหน ปั่นมิได้หยุดเลย เห็นเป่า ปั่นตั้งแต่ กลางวัน ยัน กลางคืนเลย นะ จะบอกให้...อิอิอิ...
อ๊ะ..อ๊ะ... ดูซะก่อน ว่าไอติมน่ะ..ขยันปั่นขนาดไหน ปั่นมิได้หยุดเลย เห็นเป่า ปั่นตั้งแต่ กลางวัน ยัน กลางคืนเลย นะ จะบอกให้...อิอิอิ...
11325[1].gif (16.39 KiB) เข้าดูแล้ว 591 ครั้ง
เจอคนสวยแหลมสิงห์..ครั้งแรก...
เจอคนสวยแหลมสิงห์..ครั้งแรก...
IMGP3866_resize[2].jpg (61.87 KiB) เข้าดูแล้ว 590 ครั้ง
เจอคนสวยมะขาม..ครั้งแรก...
เจอคนสวยมะขาม..ครั้งแรก...
2757[1].jpg (66.73 KiB) เข้าดูแล้ว 591 ครั้ง
Rang nayaned
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1276399
team: chanthaburi bike
Bike: khs/trek/giant

โพสต์ โดย Rang nayaned »

ไoติม เขียน:
เล็ก เขียน:จะถามไอติม...ตั้งแต่วันงานคาร์ฟรีเดย์แล้วว่า ในกระเป๋าเป้ใส่อะไรไว้บ้าง

น้องมะขาม :arrow: :arrow: พี่เล็ก น้องไอติมนะ ความจริงเป็นขาแรงจัด (ใครๆ ก็ไม่รู้..ขนาดน้องไอติมยังไม่รู้ตัวเลย )
เลยต้องเอาเป้ถ่วงไว้ ม่ายงั้นจะปั่นแซงคนอื่น ๆ นี่เป็นความลับนะ.. ขนาดพี่เล็กแหลมสิงห์ก็เห๊อะ...ถ้าน้องไอติมไม่มีเป้ละก้อ.. อย่าหวังจะตามน้องไอติมทัน..

เล็ก :arrow: :arrow: น้องมะขาม...วันนั้นพี่ก็ตามไอติมไม่ทัน เค้าปั่นแซงพี่ชิ้ว...เลย(พี่จอดปะยางให้พรรคพวก )

น้องมะขาม :arrow: :arrow: บอกแล้วไง.... ว่าต้องปั่นแซง... น้องมะขามดูคนไม่ผิดหรอกค่ะ..

สวัสดีค่ะ คุณพี่ทั้งสอง แหม หายไปนาน กลับมา เล่น ไอติม ซะเละ เลยนะ....
:oops: ปั๊ดโธ...ในเป้จะมีอะไร ถ้าไม่ใส่ หิน ถ่วงเอาไว้...นี่ขนาดถ่วง หิน นะเนี่ย
:o :o เห็นแมะ พวกพี่ ๆ ยังตามไอติมไม่ทันเล้ย....(คุย ซะ หน่อย )
:lol: :lol: ว้า ...ว้า ... คุณพี่ทั้งสอง เล่นเอา ฟามลับ ของไอติม มาเปิด ซะ ดัง ขนาดนี้
:roll: :roll: .. ป่านฉะนี้ เขา มิรู้กันทั่วประเทศแล้วเหรอ....ว่าไอติม น่ะ ขาแรงจัด ขะหนาดหนาย...5555...
:o :o
สวัสดีครับ..พี่เล็กแหลมสิงห์.พี่น้องมะขาม น้องไอติม (3สาว ยิ้มสวยเชียว..รอยยิ้มพิมพ์ใจ...ครับ)คุณเล็กจันท์และสมาชิก
วันนี้เข้ามาอ่านแล้วได้รอยยิ้มไปด้วย...น้องไอติมนี่ไม่ธรรมดา..ขนาดต้องถ่วงหลังนะเนี่ย...ไว้มีรูปออกทริป 4 สาว(รวมคุณยายด้วย) ครูทิดสี..อย่าลืมเก็บรูปรอยยิ้ม 4 สาวมาอวดในเว็ปนะ ..น่ารักดี...ครับ

...ไม่แน่นะคุณเล็กจันท์...อาจจะจัดทริป..มีรูปมาให้ชมก่อนก็ได้นะ..เพราะความรวดเร็ว...ฉับไวดุจเหยี่ยวข่าว..ของคุณเล็กจันท์..นี่ถ้าหากใจรัก...น่าจะเป็นนักสื่อสารมวลชนอีกแขนงหนึ่งได้....เป็นอย่างดี....ดีครับมีรูปหลายแบบให้เข้ามาติดตามครับ...เอ..อยากเห็นรูปคนถูกผีหลอก...ลองเอามาอวดบ้างซิครับ....คุณเล็กจันท์
เล็ก จันทบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี »

อาจารย์หรั่งครับผมกลัวผีครับ...มีอยู่รูปนึงครับแบบกดติดวิญาณครับไว้หาพบแล้วจะนำมาให้ชมครับ
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา
คุณยาย
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย คุณยาย »

น้อง มะขาม เขียน:ใช่ น้องไอติม ระดับ ท่านยายของเรา บ้านอ่างนี่ จิ๊บ จิ๊บ .. :lol: :lol:
เพราะตอนนี้วิทยายุทธ ของท่านยาย สูงส่งยิ่งนัก.. :lol:

คงเป็นเพราะ ท่านยาย เป็นศิษย์เอก ของท่านพระอาจารย์เล็ก...แน่เลย.. :mrgreen:
พูดไปก็จะหาว่ายายขี้คุย..น้องมะขาม..น้องไอติมเอ๋ย....ปั่นไปบ้านอ่างแค่เนี๊ย!!!จะมีอาไร้...นอกจาก..................เหนื่อย(ว๊อยยยย :mrgreen: )

น้องไอติม...ได้ถ่ายรูปคู่กะ..น้องมะขาม+คุณเล็กด้วย...โห!!ไอติมนะไอติม..ไวนักนะ มาตีท้ายครัวยายได้
ไoติม
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณยาย เขียน:
น้อง มะขาม เขียน:ใช่ น้องไอติม ระดับ ท่านยายของเรา บ้านอ่างนี่ จิ๊บ จิ๊บ .. :lol: :lol:

พูดไปก็จะหาว่ายายขี้คุย..น้องมะขาม..น้องไอติมเอ๋ย....ปั่นไปบ้านอ่างแค่เนี๊ย!!!จะมีอาไร้...นอกจาก..................เหนื่อย(ว๊อยยยย :mrgreen: )

น้องไอติม...ได้ถ่ายรูปคู่กะ..น้องมะขาม+คุณเล็กด้วย...โห!!ไอติมนะไอติม..ไวนักนะ มาตีท้ายครัวยายได้
อ้าว :!: :!: คุณยาย เพิ่งรู้ตัวเหรอเนี่ย ว่าโดนตีท้ายครัว...ว้า ทำไมฟามรู้สึก slowly จัง :roll: เมื่อวัน car free day ไอติม ยัง ยกพวก เสือ ทั้งหลาย
ไป ลุย ถึงหน้าบ้านคุณยายมาแล้วเลย...ลุยถึง ขอบประตูเลยนะ ขอบอก ...พื้นหน้าบ้าน ก็ นั่งมาแล้ว ........นั่งเพราะ............เหนื่อย(ว๊อยยยย :mrgreen: )
ปั๊ดโถ่... :twisted: :cry: จะไม่ให้เหนื่อยได้ยังไง ก็งานนี้ โดนทั่นประธาน ก๊ะ ทั่นรอง พามาทางล๊าด...ล๊าดมั๊ก มาก เลย..... :oops: :oops:
ทริปหน้า จะมันส์กว่านี้ ถ้าคุณยายไปด้วย..... อิอิอิ... :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
ไอ้เสือบุก.......
ไอ้เสือบุก.......
2578[1].jpg (71.27 KiB) เข้าดูแล้ว 517 ครั้ง
Milez
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0853666533
Bike: A.N Design
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Milez »

วันเสา มีรวมตัวซ้อมที่ไหนไหมครับ ผมกลับบ้าน อยากไปร่วมปั่นด้วยย :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”