เสือท่าช้าง เพื่อนนักปั่นจันทบุรี

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสือท่าช้าง เพื่อนนักปั่นจันทบุรี

โพสต์ โดย samartsup »

ถึงคุณสุขสรร จามรจินดามณี เนื่องจากท่านได้เข้าร่วมแข่งขัน "จักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง"เมื่อวันที่ 19 สิงหาคม 2555 ประเภทครอสคันทรี รุ่น 35-39ปี โดยท่านได้อันดับที่ 2 และท่านได้รับปากจะส่ง สำเนาบัตรประชาชนมาให้คณะกรรมการ บัดนี้ได้ล่วงเลยมาเป็นเวลา 1 เดือนกว่าแล้ว ทั้งนี้โปรดช่วยส่งสำเนาบัตรประชาชนมาให้ด้วยทางคณะกรรมการจะขอบคุณเป็นอย่างยิ่งหรือจะส่ง FAX มาที่ 038-651902 ก็ได้ครับ..........สามารถ ทรัพย์ชื่น ประธานจัดการแข่งขัน :? :?
JEK
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือท่าช้างจันทบุรี
Bike: specialized

Re: เสือท่าช้าง เพื่อนนักปั่นจันทบุรี

โพสต์ โดย JEK »

ต้องขออภัยด้วยคับ ผมลืมจิงๆ วันนี จำดำเนินการให้เลยคับ
ต้องของโทษอย่างยิ่งคับ :)
JEK
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือท่าช้างจันทบุรี
Bike: specialized

Re: เสือท่าช้าง เพื่อนนักปั่นจันทบุรี

โพสต์ โดย JEK »

เรียนร้อยแล้วคับ :D
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย samartsup »

JEK เขียน:ต้องขออภัยด้วยคับ ผมลืมจิงๆ วันนี จำดำเนินการให้เลยคับ
ต้องของโทษอย่างยิ่งคับ :)
ไม่เป็นไรครับแค่น้องให้ความร่วมมือ.....ก็ขอบคุณมากแล้วครับ เอกสารได้รับเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก :P :P :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”