ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 11 ต.ค. 2012, 00:18

กสิณ สาลี่ เขียน:
หนึ่ง ร้านถูก เขียน:เย็นนี้อยากปั่นจักรยานครับ
รบกวนใครว่างช่วยปักตะไคร้หน่อย :lol: :lol: :lol:

การที่จะปักตะไคร้นั้น ต้องใช้สาวบริสุทธิ์ปักโดยเอาด้านปลายปักให้โคนขึ้นเข้าใจหรือเปล่า สาวร้านเฉาก๊วยไม่ทราบว่าสุทธิ์หรือเปล่า ถ้าสุทธิ์ก็ใช้ได้นะน้องหนึ่ง น้องเหมี่ยว :lol: :lol: :lol:

เรื่องนี้ต้องถามมะเหมี่ยวครับ :lol: :lol: :lol:
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย phong_mit » 12 ต.ค. 2012, 03:34

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:
กสิณ สาลี่ เขียน:
หนึ่ง ร้านถูก เขียน:เย็นนี้อยากปั่นจักรยานครับ
รบกวนใครว่างช่วยปักตะไคร้หน่อย :lol: :lol: :lol:

การที่จะปักตะไคร้นั้น ต้องใช้สาวบริสุทธิ์ปักโดยเอาด้านปลายปักให้โคนขึ้นเข้าใจหรือเปล่า สาวร้านเฉาก๊วยไม่ทราบว่าสุทธิ์หรือเปล่า ถ้าสุทธิ์ก็ใช้ได้นะน้องหนึ่ง น้องเหมี่ยว :lol: :lol: :lol:

เรื่องนี้ต้องถามมะเหมี่ยวครับ :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol:
รับผิดชอบกันสังคมจะได้น่าอยู่

โพสต์ โดย Nu.ome » 13 ต.ค. 2012, 10:39

งามอีกแล้ว วว :o :D :lol:
แนบไฟล์
ขอให้ประโยชน์ส่วนตนเป็นที่๒ ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่๑ ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศจะตกมาแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพไว้ให้บริสุทธิ์

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 13 ต.ค. 2012, 23:23

Nu.ome เขียน:งามอีกแล้ว วว :o :D :lol:

ดูท่าทางจะหนักไม่ใช่่อยเลยนะ
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 13 ต.ค. 2012, 23:24

พรุ่งนี้ใครว่างพาพี่มิตไปจัดหน่อย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย prajak816 » 14 ต.ค. 2012, 00:35

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:พรุ่งนี้ใครว่างพาพี่มิตไปจัดหน่อย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
จัดแบบใหนครับ ถ้าแบบผม พอดีวางมือแล้ว 555555

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 21 ต.ค. 2012, 15:19

รูปภาพ
สูตรนี้สำหรับ พี่มิตร :mrgreen:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย phong_mit » 22 ต.ค. 2012, 18:02

คนส่งข่าว เขียน:รูปภาพ
สูตรนี้สำหรับ พี่มิตร :mrgreen:

บ๊ระ!! ฝากซื้อซัก 2 แพ็คดิ พี่ยอด เปรี้ยวปากหลายวันแล้ว
รับผิดชอบกันสังคมจะได้น่าอยู่

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 22 ต.ค. 2012, 22:28

phong_mit เขียน:

บ๊ระ!! ฝากซื้อซัก 2 แพ็คดิ พี่ยอด เปรี้ยวปากหลายวันแล้ว

อีกวันนึงพี่มิตจะออกเจแล้ว สู้ๆพี่ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 28 ต.ค. 2012, 19:13

รูปภาพ
แมนยูหรือเชลซี
Dนะนี่ :lol: :lol: :lol:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 28 ต.ค. 2012, 20:18

แมนยูหรือเชลซี
Dนะนี่ :lol: :lol: :lol:

ยังไงก้อต้องแมนยูครับพี่ :mrgreen: :| :mrgreen:

โพสต์ โดย EmEm » 29 ต.ค. 2012, 20:26

R5 BY HONGFU :D :D :D
รูปภาพ
CANNONDALE SUPER HM 2011 , FELT FC 2013 ,FELT FC 2014 - BONTRAGER AEOLUS D3 XXX TEAM RADIO SHACK,HED STINGER 4,5,6,HED JET 4,CORIMA AERO+,MAVIC ULTIMATE,NEW DURAACE C50,ENVE 65,VISION TC50,ZIPP 303,Zipp 404,REYNOLD SIXTY SIX,NOVATEC JETFLY

โพสต์ โดย Nu.ome » 15 พ.ย. 2012, 00:05

รอๆๆๆ จะได้มาปั่นกันให้ครบแก๊งค์อีกรอบนะคร้าบบ บ ตอนนี้ก็รอพี่มะเหมี่ยวคนเดียวว ว :D :lol: :lol:
ขอให้ประโยชน์ส่วนตนเป็นที่๒ ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่๑ ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศจะตกมาแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพไว้ให้บริสุทธิ์

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 15 พ.ย. 2012, 20:46

Nu.ome เขียน:รอๆๆๆ จะได้มาปั่นกันให้ครบแก๊งค์อีกรอบนะคร้าบบ บ ตอนนี้ก็รอพี่มะเหมี่ยวคนเดียวว ว :D :lol: :lol:

555 กะลัง indy เลย อยากปั่นจนคั่ง....แล้ว
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: