ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย phong_mit » 30 ก.ย. 2012, 21:44

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:วันนี้ไปซ้อมเนินมาใครรู้ตัวพรุ่งนี้ผมเอาจริงนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ใครทำอะไรไว้ ระวังนะ :lol: :lol: :lol:
รับผิดชอบกันสังคมจะได้น่าอยู่

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย pong_41 » 30 ก.ย. 2012, 23:14

หนึ่งซ้อมยิงทุกเนินเลยนะวันนี้ เห็นว่าพรุ่งนี้จะเก็บพี่มิตรอ่ะ :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย phong_mit » 01 ต.ค. 2012, 08:45

pong_41 เขียน:หนึ่งซ้อมยิงทุกเนินเลยนะวันนี้ เห็นว่าพรุ่งนี้จะเก็บพี่มิตรอ่ะ :lol: :lol: :lol: :lol:

เด๋ววันนี้เจอ คาร์บอมม์ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 02 ต.ค. 2012, 14:03

วันนี้ผมขอกลับคำพูดนะพี่มิต
ร่างกายไม่สมบูรณ์ไว้คราวหน้าละกัน
ยอมๆ :lol: :lol: :lol:
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน

โพสต์ โดย phong_mit » 02 ต.ค. 2012, 16:11

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:วันนี้ผมขอกลับคำพูดนะพี่มิต
ร่างกายไม่สมบูรณ์ไว้คราวหน้าละกัน
ยอมๆ :lol: :lol: :lol:

ไม่เชื่อ ออกอาการแบบนี้กะจะเล่นพี่ทั้งทางแน่ :x :x :x

โพสต์ โดย phong_mit » 02 ต.ค. 2012, 16:12

มะเหมี่ยวใจหล่อ..กินตับตับเผื่อด้วยนะ

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 04 ต.ค. 2012, 21:37

ตอนเซ็ตเกียร์กันเองครับ(เสื้อมันหดรึป่าวพี่มิต)
รูปภาพ

อาจารย์ผมมาเซ็ตให้ตี๋ครับเนียนเลย
รูปภาพ

รูปภาพ

มาดูกันว่า SL 4 กับ ALLEZ ซ่อนสายมันต่างกันยังไงดูกันเลย
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ศิษย์อาจารย์เหน่งครับ
รูปภาพ
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555

โพสต์ โดย phong_mit » 05 ต.ค. 2012, 00:55

รูปภาพ

กำลังงงกับการบ้าน .............พรุ่งนี้เบาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะนะนะนะนะ

โพสต์ โดย pong_41 » 05 ต.ค. 2012, 08:59

phong_mit เขียน:รูปภาพ

กำลังงงกับการบ้าน .............พรุ่งนี้เบาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะนะนะนะนะ

เบาแน่ครับ เมื่อคืนเมา :oops: :oops: :oops:

โพสต์ โดย phong_mit » 05 ต.ค. 2012, 21:05

ดริฟขั้นเทพ :o :o

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 09 ต.ค. 2012, 13:13

รูปภาพ
ใครอ่านเร็วอ่านแม่น เสียงดังฟังชัด :o :shock:
เราท้าให้คุณลอง :lol: :lol: :lol:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 10 ต.ค. 2012, 12:34

เย็นนี้อยากปั่นจักรยานครับ
รบกวนใครว่างช่วยปักตะไคร้หน่อย :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 10 ต.ค. 2012, 21:54

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:เย็นนี้อยากปั่นจักรยานครับ
รบกวนใครว่างช่วยปักตะไคร้หน่อย :lol: :lol: :lol:

การที่จะปักตะไคร้นั้น ต้องใช้สาวบริสุทธิ์ปักโดยเอาด้านปลายปักให้โคนขึ้นเข้าใจหรือเปล่า สาวร้านเฉาก๊วยไม่ทราบว่าสุทธิ์หรือเปล่า ถ้าสุทธิ์ก็ใช้ได้นะน้องหนึ่ง น้องเหมี่ยว :lol: :lol: :lol:
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต