สอบถามข้อมูลครับ

Moderator: ชินโนะสุเกะ

สอบถามข้อมูลครับ

โพสต์ โดย witsanurak » 16 มี.ค. 2015, 10:39

กำลังวางแผน ปั่น เส้นทาง เฉลิมบูรพาชลทิศ เริ่มจาก แถวหาดสวนสน จ.ระยอง-แหลมสิงห์ จ.จันทรบุรี ค้าง 1 คืน ปัญหาคือ ปั่นกลับไม่ไหวครับขายังไม่แรงพอ555 อยากจะหาข้อมูล รถขนจักรยานกลับไปที่ระยอง จักรยาน 7 คันคน 7คน รบกวนเพื่อนนักปั่น แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

Re: สอบถามข้อมูลครับ

โพสต์ โดย เสือเบิ้ลจันทบุรี » 16 มี.ค. 2015, 13:58

ถ้าค้างคืนที่แหลมสิงห์ลองสอบถามชาวบ้านแถวนั้นดูครับ เผื่อเหมารถแถวนั้นบรรทุกกลับ