สวัสดีปีใหม่ครับท่านพี่

Moderator: chainuntdata

สวัสดีปีใหม่ครับท่านพี่

โพสต์ โดย TomK2 » 03 ม.ค. 2009, 00:08

ปีใหม่ปีนี้ มีความสุขมากๆนะครับ พี่บุญเลิศ กะพี่นิค แล้วก็ฝากหวัดดีปีใหม่ถึงแก๊ง 346 ด้วยนะครับ...... :D แล้วเจอกันทริปหน้าครับ.....
มีรูปมาฝากนิดหน่อยครับ ซ้อมไว้ทริปน้ำตกผ่าสวรรค์แล้วครับผมเป็น เส้นทางหมายเลข 107 เลี่ยงเมืองเชียงดาว

Re: สวัสดีปีใหม่ครับท่านพี่

โพสต์ โดย TomK2 » 03 ม.ค. 2009, 01:13

ฟากฟ้ายามไร้แสงตะวัน......

พร้อมลุยที่น้ำตกผ่าสวรรค์ยังครับพี่ท่านผมพร้อมลุยแล้วครับ....ยี้ฮา.ๆ.ๆ :o
แนบไฟล์