สวัสดีชาวชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ครับ

Moderator: Ligor007

สวัสดีชาวชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ครับ

โพสต์ โดย lolxx » 23 ม.ค. 2013, 23:59

พอดีผมจะไปปั่นที่นครศรีฯ เพื่อกลับไปเที่ยวรำลึกวัยเด็กและกลับไปเยี่ยมคุณพ่อผม เลยจะเอาจักรยานไป

เลยอยากรู้ว่าในตัวเมือง นัดรวมตัวกันที่ไหน เวลาเท่าไรบ้างครับ
อุบัติเหตุ มักเกิดจากความประมาท

Re: สวัสดีชาวชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ครับ

โพสต์ โดย เสือเอNST » 24 ม.ค. 2013, 15:00

ตอนเช้าหน้าโอเชียน เวลา 5.15 น ล้อหมุน
ตอนเย็นที่สีแยก เบญฯ เวลา 17.30 น ล้อหมุน
"จงเคารพสิ่งศักด์สิทธิ์ แต่อย่าได้อ้อนวอนขอพรจากท่านเลย" กฏข้อที่18 ของมูซาชิ

Re: สวัสดีชาวชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ครับ

โพสต์ โดย lolxx » 24 ม.ค. 2013, 15:25

โอเชียนรู้จักเปนอย่างดี ตอนเด็กวิ่งเล่นแถวนั้นบ่อย ส่วนใหญ่ในชมรมใช้จักรยานประเภทไหนอ่าครับ
อุบัติเหตุ มักเกิดจากความประมาท

โพสต์ โดย chat2511 » 24 ม.ค. 2013, 16:16

สนามบิน จุดพักตอนเช้า ช่วงนี้อาจจะเปลี่ยนเป็นสะพานท่าแพ
รูปภาพ

พาหนะของทีมปั่นเช้า มีทั้งหมอบ และ เสือ หมอบอาจจะถึงจุดพักก่อน
รูปภาพ

พักเหนื่อยด้วยการเก็บภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สมาชิกอาจจะมากน้อย ตามวัน และ สภาพอากาศ
รูปภาพ

ระยะทางปั่นประมาณ 30 กม.