ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาชิงแชมป์5สนามนครศรีธรรมราชครั้งที่1สนามที่5(สนามมอบถ้วยรางวัล)วันอาทิตย์ที่7ตุลาคม2555

Moderator: Ligor007

Re: ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาชิงแชมป์5สนามนครศรีธรรมราชครั้งที่1สนามที่5(สนามมอบถ้วยรางวัล)วันอาทิตย์ที่7ตุลาคม2555

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 09 ต.ค. 2012, 16:11

BIG.JOY เขียน:ขอบคุณมากครับคุณ love สวยทุกรูปเลยครับ
รูปภาพ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆเช่นกันครับ....พี่ Love
..............ถ้าเเม้นปราชัยต่อไพรี ก็ได้เเต่ปฐพีไม่มีคน..............
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เเละประชาชน ARMY NCO.746 INFANTRY
...................... ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ..............................

......................ฝากลิ้งค์..ด้านล่าง กดชมฟรี....
** คลิ๊กเลย **.......ปั่น 2 ล้อ ชมเเหล่งท่องเที่ยวเมืองนครศรีธรรมราช

Re: ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาชิงแชมป์5สนามนครศรีธรรมราชครั้งที่1สนามที่5(สนามมอบถ้วยรางวัล)วันอาทิตย์ที่7ตุลาคม2555

โพสต์ โดย love » 09 ต.ค. 2012, 19:07

ส.อ.อาทิตย์ คันธิก เขียน:
BIG.JOY เขียน:ขอบคุณมากครับคุณ love สวยทุกรูปเลยครับ
รูปภาพ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆเช่นกันครับ....พี่ Love

ไม่เป็นไรครับยินดีมากครับ เดียวมีงานดีๆๆได้เจอกันอีกครับ

โพสต์ โดย เสือเอNST » 09 ต.ค. 2012, 19:48

ภาพสวยๆทั้งนั้น ขอคุณครับพี่ Love :D
"จงเคารพสิ่งศักด์สิทธิ์ แต่อย่าได้อ้อนวอนขอพรจากท่านเลย" กฏข้อที่18 ของมูซาชิ

โพสต์ โดย LIGOR NOOK » 10 ต.ค. 2012, 13:59

ขอขอบคุณช่างภาพอุปการะคุณทุกท่าน รูปสวยมั่กมากคร่ะ......

งานสนามที่ 5 ผ่านไปด้วยความราบรื่น และสนุกสนาน กับคำว่าเต้มที่
งานนี้จะทำคนเดียวทีมเดียวเป้นไปไม่ได้คร่ะ ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้งานผ่านไปด้วยความราบรื่น
ขอขอบคุณกรรมการทุกท่านทั้ง5สนาม และทีมจักรยานต่างๆในนครศรีฯ นักกีฬา และกองเชียร์..
ขอขอบคุณจากใจจิงอีกครั้งคร่ะ

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 12 ต.ค. 2012, 14:35

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
..............ถ้าเเม้นปราชัยต่อไพรี ก็ได้เเต่ปฐพีไม่มีคน..............
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เเละประชาชน ARMY NCO.746 INFANTRY
...................... ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ..............................

......................ฝากลิ้งค์..ด้านล่าง กดชมฟรี....
** คลิ๊กเลย **.......ปั่น 2 ล้อ ชมเเหล่งท่องเที่ยวเมืองนครศรีธรรมราช

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 12 ต.ค. 2012, 14:51

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 12 ต.ค. 2012, 15:06

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย navybike » 09 ธ.ค. 2013, 11:40

เอาทริป เสือ 2 วัย ปั่นรับน้องใหม่ที่ เกาะสีชังมาฝาก ลุงสมพรครับ

กิจกรรม เสือ 2 วัย รับน้องใหม่ที่ เกาะสีชัง มีการเปิดตัวน้องใหม่อีกหลายเสือ รวมทั้งเจ้าเสือตัวน้อยหลานชายผมด้วย
งานนี้รับน้องแบบโหดสำหรับเสือใหม่ๆ มาก เพราะเส้นทางปั่นบนเกาะสีชัง นั้นต้องไต่เขา ดันเนิน เข้าป่า ชายทะเล
ทางแทรคดินแดงลูกรังปั่นไปทั่วตามที่ลุงพุ่มไกด์นำทางพาไป เสือทุกตัวบอกคำเดียวว่า ประทับใจทริปนี้มากๆ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ