ขออนุญาตเปิดกระทู้ พูดคุยประสาชาวฟูลซัสเมืองคอน ครับ

Moderator: Ligor007

Re: ขออนุญาตเปิดกระทู้ พูดคุยประสาชาวฟูลซัสเมืองคอน ครับ

โพสต์ โดย ipuyaa » 17 ก.พ. 2014, 20:41

ปักไว้อ่าน :D
รถเริ่มแพง แต่แรงไม่ค่อยจะมีเหมือนเดิม

Re: ขออนุญาตเปิดกระทู้ พูดคุยประสาชาวฟูลซัสเมืองคอน ครับ

โพสต์ โดย Notemew » 26 พ.ค. 2014, 13:14

สวัสดีครับเพิ่งย้ายมาอยู่ทุ่งสงไม่กี่เดือน ตอนนี้มีหางแข็งอยู่เอามาลงเขาลุยสวนแถวบ้านบ้าง
แต่ก็ยังไม่โดนอยากลองทางแบบดิ่งบ้างโดดบ้างยังไงแนะนำด้วยน่ะครับ ใจอยู่ที่ฟลูซัพละครับ
แต่ช่วงนี้ต้องรดเข็มขัดไว้ก่อน ซักวันคงได้เจอกัน

โพสต์ โดย วัฒน์ จันดี_008 » 26 พ.ค. 2014, 13:31

Notemew เขียน:สวัสดีครับเพิ่งย้ายมาอยู่ทุ่งสงไม่กี่เดือน ตอนนี้มีหางแข็งอยู่เอามาลงเขาลุยสวนแถวบ้านบ้าง
แต่ก็ยังไม่โดนอยากลองทางแบบดิ่งบ้างโดดบ้างยังไงแนะนำด้วยน่ะครับ ใจอยู่ที่ฟลูซัพละครับ
แต่ช่วงนี้ต้องรดเข็มขัดไว้ก่อน ซักวันคงได้เจอกัน

อยู่ทุ่งสงไม่ไกลๆ ว่างๆมาจันดีครับ เมืองหลวงของ FS @ นครศรีธรรมราช
-- YT Jeffsy Carbon / Trek Emonda SL6 Disc --

โพสต์ โดย Notemew » 26 พ.ค. 2014, 16:13

วัฒน์ จันดี_008 เขียน:
Notemew เขียน:สวัสดีครับเพิ่งย้ายมาอยู่ทุ่งสงไม่กี่เดือน ตอนนี้มีหางแข็งอยู่เอามาลงเขาลุยสวนแถวบ้านบ้าง

อยู่ทุ่งสงไม่ไกลๆ ว่างๆมาจันดีครับ เมืองหลวงของ FS @ นครศรีธรรมราช

ขอบคุณครับเดี๋ยวต้องหาโอกาศไปให้ได้