FSIR THAILAND บริษัทน้องใหม่ นำเข้ารถพับแบรนด์ใหม่ FSIR ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ รูปจะทยอยลงนะครับ

ผู้นำเข้ารถพับ FSIR คุณภาพสูง น้ำหนักเบา www.facebook.com/FSIRthailand

ผู้ดูแล: SIXTY

กฏการใช้บอร์ด
ผู้นำเข้ารถพับ FSIR คุณภาพสูง น้ำหนักเบา www.facebook.com/FSIRthailand
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SIXTY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-1236655
team: FSIR THAILAND
Bike: FSIR SPIN 5.0

FSIR THAILAND บริษัทน้องใหม่ นำเข้ารถพับแบรนด์ใหม่ FSIR ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ รูปจะทยอยลงนะครับ

โพสต์ โดย SIXTY »

### FSIR THAILAND บริษัทน้องใหม่ นำเข้ารถพับแบรนด์ใหม่ FSIR ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ###

FSIR แบรนด์น้องใหม่ ที่มาทั้งในเรื่องดีไซน์ น้ำหนัก และความแข็งแรง

เราออกเสียงว่า " เอฟ เอส ไอ อาร์ "

ฝากพี่ๆชาวจักรยาน ไว้พิจารณาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

....
รูปประจำตัวสมาชิก
chaichoosit
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไบค์กาเอ
Bike: Jamis---Java---Mosso---S work

Re: FSIR THAILAND บริษัทน้องใหม่ นำเข้ารถพับแบรนด์ใหม่ FSIR ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ รูปจะทยอยลงนะครับ

โพสต์ โดย chaichoosit »

ขอให้เจริญรุ่งเรืองครับ

ขอบคุณครับ
บรรดาผู้ที่เหน็ดเหนื่อยและแบกภาระหนัก จงมาหาเรา และเราจะให้ท่านทั้งหลายหายเหนื่อยเป็นสุข มัทธิว 11.28

พระเยซูรักท่าน ฮา เล ลู ยา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “FSIR Thailand”